[V2] - tigon2010- kết quả của 4 ngày cố gắng nỗ lực :(

Status
Not open for further replies.
những cô em gái nết na thùy mị,hiền dịu dễ thương,hương đồng gió nội mới khó tìm chứ con gái như bạn,nói thật,mình chạy xe 1 vòng không biết đụng bao nhiêu người giống bạn rồi,tóc tai nhuộm vàng gương mặt đánh phấn nhảy nhót loi choi mặt hớt lên trời,đúng chất "bựa 9x",nhìn phát nhàm không thèm nhìn luôn

rõck trộn dance pop cộng vũ điệu la tinh nữa đó bác :m187::m146:
không hiểu bạn ấy nhẩy thể loại gì nữa

---------- Post added at 12:15 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

những cô em gái nết na thùy mị,hiền dịu dễ thương,hương đồng gió nội mới khó tìm chứ con gái như bạn,nói thật,mình chạy xe 1 vòng không biết đụng bao nhiêu người giống bạn rồi,tóc tai nhuộm vàng gương mặt đánh phấn nhảy nhót loi choi mặt hớt lên trời,đúng chất "bựa 9x",nhìn phát nhàm không thèm nhìn luôn

bác này anti em gái đó dữ vậy :m131:

Yêu mất rồi. trái tim đã thổn thức :binhsua07:

vợ ơi anh luôn bên vợ :m137::m137::m137::m137:

Vote cho em , ko phải vì đẹp hoặc em nhảy đẹp mà bởi vì còn lâu anh mới đủ can đảm làm được như em hahaha

lòng a trót yêu e lâu rồi , mà chưa dám nói câu yêu người :binhsua07::binhsua07::binhsua07:

nhìn xinh xinh giống e Park Ji Yeon :binhsua80: hotline

:binhsua96:
phần dự thi ...........................cho vé thi sinh can đảm lắc lắc quơ quơ chẳng qua trường lớp
toàn các lão mê gái đẹp vào vote chả có tí gì gọi là 1 cuộc thi Miss thực thụ

Vote cho nàng , nhảy được đấy . Người ta tốn công nhảy vs quay clip , mấy ba kia không động viên đựoc câu nào toàn gạch vs đá :| . Chắc sau này mấy event của mmo4 không có thí sinh nữ lun quá .

GIống quá

giống quá ...................

ngoài mấy thứ đó còn mắc bệnh "nhìn thấy giai" là mắt sáng như đèn pin :m021:

:m077: thế thì đi đêm thích phải biết :m131: cần gì đèn :m131:

:binhsua96:
phần dự thi ...........................cho vé thi sinh can đảm lắc lắc quơ quơ chẳng qua trường lớp
toàn các lão mê gái đẹp vào vote chả có tí gì gọi là 1 cuộc thi Miss thực thụ

thi cho vui nhé bác ko phải việt nam idol hay next top model nhé, người ta có nhảy thế nào thì bác cũng ko cần thiết phải nói như vậy vì chỉ là thi cho vui vả lại người ta cũng là nữ nữa , rút kinh nghiệm đi nhé bác

Nhưng ta lại thấy tigon nhảy được đấy:binhsua172: cố lên tigon

Last edited by a moderator:

thích nhảy nhót thì có đứa nào chưa 1 lần vào vũ trường,mình không thích cũng không ghét dance mà cũng vào cùng tụi bạn 4-5 lần rồi đây;)nếu bạn chưa dính vào đập đá thì tốt,gái vũ trường thời nay 10 người hết 8 xài thuốc rồi;)

vừa xem xong cái clip,kinh.xin lỗi mình hỏi thẳng:bạn chắc đi vũ trường thường xuyên nhỉ?hy vọng chưa dính vào đập đá:)không vote bạn này.chờ bé Ngọc Hân nick forum là abcxy gì đó.

Tự tin thế thì làm đc như người ta ko rồi hẵng nói. Trước khi nói thì xem lại cái bản thân có ra gì ko hẵng. Ăn vs chả nói :m020:
P/s: Các bạn ko thích có thể ko vote nhưng đừng xúc phạm các mem tham gia cứ gạch đá tới tấp rồi các cmt ko hay về sau có even cũng chả ai dám tham gia đâu. :m020:

Vote bạn 1 phiếu :D fan kpop

Về mấy đồng quê thiếu gì bạn,chắc pa này thích mấy đứa con gái sai gì làm nấy,ko có cá tính :|.Tưởng ông hiền gì,bản thân cũng vô bar,chắc cũng lắc với đập đá nên cũng rành dữ.Mình hơi 2 lúa,đập đá là gì vậy?

:binhsua83:
Kgai lên mạng mà còn nhảy nhót con nhà có tiền thì ae cứ liệt vào danh sách con gái thời @ hiện đại đi chịu chơi chịu vui và chịu trận :binhsua111: không quá khắc khe làm gì vì có phải tuyển đại diện cho VN đâu cứ tuyển đẹp mà giàu có gì người ta hỏi thì bảo là mmo4vn có 1 Miss con nhà giàu củng dc ;))
92 nhỏ hơn mình mà nhin cứng hơn cả mình là biết được em ấy củng trải qua vài chục mối tình vắt vai:binhsua87:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom