[V2] - tigon2010- kết quả của 4 ngày cố gắng nỗ lực :(

Status
Not open for further replies.
thich nhất đoạn ngoáy mông :binhsua95:

Xinh quớ tigon uiiiiiiiii :m120:

dân chuyển giới tính đóa e :|
tigon trước là boy đó, năm lớp 11 do gia đình phát hiện ra bị gay nên cho tiền sang thái lan chuyển giới :binhsua02:

bạn này chụp hình chả tấm nào cười thấy răng?tuy cũng xinh nhưng không phải mẫu con gái mình thích:).người yêu cũ của mình bao giờ cũng cười rất tươi,dù có đang buồn đi nữa...

up cho em rái !!!!!!!!!!!!!!

v2 quyết liệt toàn anh tài thế này :X

dân chuyển giới tính đóa e :|
tigon trước là boy đó, năm lớp 11 do gia đình phát hiện ra bị gay nên cho tiền sang thái lan chuyển giới :binhsua02:
Ớ, thiệt hả cậu :binhsua111:

vote cho em.lắc mông ghê thật đấy:)) nhìn chụp ảnh với clip người nó sao sao ý.k khớp lắm ảnh chân dài mà clip chân k dài như ảnh nhỉ:)

vòng 1 thì phao tin ta là lé, vòng 2 thì nói chuyển giới là sao :chetdi::ghe::dam:

vote cho em.lắc mông ghê thật đấy:)) nhìn chụp ảnh với clip người nó sao sao ý.k khớp lắm ảnh chân dài mà clip chân k dài như ảnh nhỉ:)

lắc mông là nghề của e nóa mà, thiếu cái cột nữa là thành vũ công trong vũ trường :)) chúc e tigon cạnh tranh khốc liệt với alice

cuối cùng cũng tìm thấy MISS MMO4ME rồi...... dù thế nào thì tui cũng bầu chọn bạn ni là miss ..hi:binhsua113::binhsua113::binhsua113:

vừa xem xong cái clip,kinh.xin lỗi mình hỏi thẳng:bạn chắc đi vũ trường thường xuyên nhỉ?hy vọng chưa dính vào đập đá:)không vote bạn này.chờ bé Ngọc Hân nick forum là abcxy gì đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,201
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom