V/v làm thẻ ngân hàng đăng kí PayPal tiết kiệm nhất và một số thứ khác

huymaker

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Chào mọi người.
Mình làm mem mới. hihi. Mình đang tìm hiểu về MMO để làm thêm đỡ tiền tháng giúp ba mẹ (sinh viên năm 1). Mong mọi người giúp đỡ nhiệt tình.
Các bạn ơi cho mình hỏi nhé:
- Dùng thẻ của ngân hàng nào và loại thẻ gì để ổn và tiết kiệm phí đăng kí nhất, giao dịch nhất, mấy bạn nói cụ thể tí xíu giúp mình với nghen?
à mình ở Huế, ba mẹ cho dùng thẻ Agribank và cái thông báo trúng truyển của ĐH Huế thì có kèm thông báo VCB phát thẻ miễn phí cho tân SV ĐH Huế vậy có nên làm 2 em này không?
- Tài khoản paypal mới có mail chưa add thẻ gì hết thì có giao dịch nhận gửi tiền được không. có sử dụng được cho việc MMO payout gì đấy không

Mình cảm ơn các bạn, à có bạn nào pro đi qua đây add yahoo mình giúp mình với hi, làm offer thuê cũng đc, miễn được chỉ dạy , mình cảm ơn nhiều nhiều!

Last edited by a moderator:
làm cái VCB rồi đăng kí luôn internet banking. Làm thêm đông á và acb nữa. agribank mmo mấy ai dùng đâu. PP chưa ver vẫn gửi nhận bt nhưng không with dc và hình như có giới hạn. Bạn nên veri để có vấn đề gì còn dễ gỡ :m020: ............

Upvote 0
làm cái VCB rồi đăng kí luôn internet banking. Làm thêm đông á và acb nữa. agribank mmo mấy ai dùng đâu. PP chưa ver vẫn gửi nhận bt nhưng không with dc và hình như có giới hạn. Bạn nên veri để có vấn đề gì còn dễ gỡ :m020: ............

Bạn ơi cho mình hỏi chi tiết từng đấy mất khoảng bao nhiêu tiền vậy, mình cảm ơn

Upvote 0
k veri vẫn rút như thường, mỗi tội nó nhanh limit giới hạn tiền gửi và nhận thôi...

Upvote 0
VCB làm thẻ thì đang có khuyến mãi trong tháng 9, Đông Á thì free, còn ACB thì tầm 50k - 100k. Nạp thêm ít tiền vào VCB hoặc ACB để very nữa là ok!

Upvote 0
Bạn ơi cho mình hỏi chi tiết từng đấy mất khoảng bao nhiêu tiền vậy, mình cảm ơn

Bạn nên làm thẻ Visa của ACB hoặc Eximbank để veri. Eximbank thì mình không rõ nhưng làm visa ACB thì miễn phí làm thẻ + phí thường niên năm làm thẻ. Bạn chỉ cần nạp vào 50k hoặc 100K( sợ veri lần đầu bị lỗi ) để dùng lúc veri thôi.

Tài khoản PP chưa add thẻ vẫn nhận, gửi tiền và rút về bank Việt Nam được nhưng bị giới hạn số lượng tiền gửi và nhận.

Upvote 0
viry pp nhanh có lẽ nói đến acb nhưng bạn làm thẻ vcb rầu thì làm vcb cũng ọk.mmo hay dùng vcb nên bạn nên có 1 vcb đang ký online luôn cho tiện gd

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,431
171,484
Latest member
vesinhquan10namh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week