Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi cái

Acc chính Balance nó ghi là -1.089 và bên group mình có 1 acc con bị ghi có dòng màu đậm hơn các acc khác là thế nào đây ạ :( . Có phải acc đó bị ban ko , ình vẫn login và đánh code 2 acc đó bình thường mà :(

Cho mình hỏi cái

Acc chính Balance nó ghi là -1.089 và bên group mình có 1 acc con bị ghi có dòng màu đậm hơn các acc khác là thế nào đây ạ :( . Có phải acc đó bị ban ko , ình vẫn login và đánh code 2 acc đó bình thường mà :(

100% là bị acc bị ban rồi Bác ơi.

pix đang load vù vù, oánh mõi tay vào 4rum la liếm :binhsua15:

Vậy acc chủ bị Balance - thì làm sao hết đây ạ . Ko lẽ h đành đứng nhìn sao T_T , đánh dc 2$ h bị trừ nữa thì đánh đến khi nào mới order đây =.=

Vậy acc chủ bị Balance - thì làm sao hết đây ạ . Ko lẽ h đành đứng nhìn sao T_T , đánh dc 2$ h bị trừ nữa thì đánh đến khi nào mới order đây =.=
thì bi h chỉ có cách là bỏ acc chủ group đó đi nếu chủ group pri cao, kiếm con khác làm chủ group chư ngồi đó đánh hết phân âm chắc đuối như trái chuối rồi,còn làm ăn gì nữa. Còn nếu pri thấp thì ráng mà la liếm chứ sao bi h.

newbie ăn banned vài lần là thành pro ngay bác ko phải lo:)

hôm qua load lúc 11h30
bây giờ login vào thử đã
update tình hình sau :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779