Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
anh em nào đã pix nó pay trong hai ngày 10 và 11 thì vào bên kia up prooooooooooof cho mọi người yên tâm nào . pay đã 2 ngày mà chưa process
Proof 10 thôi, 11 chưa pay :D

0 load tốt nhá, các pri khác ko làm nên ko biết :p

có ai đang làm không update dùm a e cái, các bác cứ tán hươu tán vượn ở đây ông mặt đen đen vào thì cho ra đảo cả đám

Help! Mình đang đánh trên soft của bác XUANDUC. add 2 ID pri 1 và 0. Không hiểu sao được 20ph thì pri 1 vẫn load nhưng pri 0 lại cứ loading hoài. Có ai biết thì chỉ giùm với. Thanks

Help! Mình đang đánh trên soft của bác XUANDUC. add 2 ID pri 1 và 0. Không hiểu sao được 20ph thì pri 1 vẫn load nhưng pri 0 lại cứ loading hoài. Có ai biết thì chỉ giùm với. Thanks
bạn bị tăng pri chứ sao, do soft chưa cập nhật pri đó. đánh thêm 15' nữa thì sẽ thấy

id mới dưới 5k code mỗi lần gõ chỉ gõ 30' thôi, nghỉ 5' rồi hẵng gõ tiếp, không là sẽ bị tăng pri đấy :|

soft cập nhật pri thì nó mới không load nữa chứ bác quang, e bth update pri xong mới chậm lại :D

Mình có một thắc mắc: Mình dùng soft của bác xuanduc. Khi mình cộng lại số post của từng id thì thấy nhiều hơn tổng số trong thống kê của soft thường là 10-15 hình. Tại sao lại thế. Các pro chỉ giúp. À nhân tiện là soft đã mới update nhé. Thanks

Mình có một thắc mắc: Mình dùng soft của bác xuanduc. Khi mình cộng lại số post của từng id thì thấy nhiều hơn tổng số trong thống kê của soft thường là 10-15 hình. Tại sao lại thế. Các pro chỉ giúp. À nhân tiện là soft đã mới update nhé. Thanks
Sẵn đây trả lời luôn, bấm ESC ko tính vào count. Nếu muốn mình sẽ để cho nó tính @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week