update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
kiều này vì nguyên do gì nhỉ, chưa dính nên chưa biêt, chỉ dính code trống thôi :))

code trống đây cũng dính rồi, lệch code cũng nếm mùi đủ cả=))=))

Ôi sao mà daysi lắm lận đận thế nhỉ, :)) minh đây chưa nếm đủ độc chiêu của thằng pix, ko cam nòng :m146:
há há, chắc là admin pix nó để ý tui rồi nên thế. kiếp nạn nào gần như cũng trải qua hết rồi:))

ko sao, nó mà cho nếm đủ thì ta giã từ nó luôn. dọa thế cho nó sợ :))
người ta nói chưa nếm chưa sợ nếm rồi hẵng nói :)) ủa mà trước pa bị ban mấy id rồi,tui ko gõ,mà nhiều khi check xong bị ban :))

người ta nói chưa nếm chưa sợ nếm rồi hẵng nói :)) ủa mà trước pa bị ban mấy id rồi,tui ko gõ,mà nhiều khi check xong bị ban :))

thì bị ban do group đó chém 1 chữ mà :binhsua04:
check xong bị ban ah, chiêu độc :)) hy vọng miền ko dính :))

Yên tâm từ từ ai cũng có phần mà, đừng chen lấn làm gì :binhsua08: cứ yên tâm các group cũ sẽ từ từ ra đảo . Và id mới thì 0,7/1k code. Ôi qua kolo thôi chứ pix 0,7 làm ko= kolo

chưa dính vì đợi tới lượt dính phải hem :)) hi vọng coi chừng thét vọng đó ku =))=))

thì đã bảo làm người đừng bao h ngừng hi vọng mà :))
thất vọng hả? tính sau đê...................:))

chưa dính vì đợi tới lượt dính phải hem :)) hi vọng coi chừng thét vọng đó ku =))=))

dân cap pix nhiều đếm ko xuể, sợ gì. nhìn thế cũng bik nó random ban rồi, lo gì tới lượt mình hề hề.
mà bé cũng dính thì chắc nó để ý bé rồi đó :))

lâu rồi ta chưa "được bạn":)))

---------- Post added at 09:42 AM ---------- Previous post was at 09:40 AM ----------

giờ mới để ý..các bác vào topic ban id ,mà ai nấy cười quá trời ;))

dân cap pix nhiều đếm ko xuể, sợ gì. nhìn thế cũng bik nó random ban rồi, lo gì tới lượt mình hề hề.
mà bé cũng dính thì chắc nó để ý bé rồi đó :))

=)) trước tui nghĩ như pa đó :)) nó để í tui hết thì đâu có người vừa up tình hình ban ,thôi kệ để í cũng được,vì te có cạp đâu :))

MỚI bị banned 1 group tuyệt vời ;))

---------- Post added at 11:20 AM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

Chuyển sang group mới làm thôi :"> ngu gì làm k công trả nợ cho nó nhỉ :">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week