update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Giờ ban ji nữa id cũ > 3k chả đánh được
Tạo id mới mà đánh ư :binhsua72:
Ko :binhsua85: ta vẫn còn 40id tạo trước mà pri 9 nên bỏ đó :binhsua78:
:binhsua74: hết mấy id này chả biết sao chắc bỏ nghề quá chứ giữ pri 0-1 trong thời này sao giữa nổi

mà hỏi thật bữa server cà giựt, load như quăng shit vô mặt mình mà ít proof ban nhỉ? ??? ko phải xui mọi ngừi bị chém đâu vì bit đâu có khi tối nay mình lại ăn ban, hay là hết rúp bự rùi nên mí rúp nhỏ từ từ mà chit nhỉ :binhsua72:

mà hỏi thật bữa server cà giựt, load như quăng shit vô mặt mình mà ít proof ban nhỉ? ??? ko phải xui mọi ngừi bị chém đâu vì bit đâu có khi tối nay mình lại ăn ban, hay là hết rúp bự rùi nên mí rúp nhỏ từ từ mà chit nhỉ :binhsua72:

chắc vậy đó, group lâu năm thì chết hết rồi còn đâu. :))

cứ can't vs sub band là chuyện bt
anh em gửi thư nó hỏi xem
chả hiểu sao nó cứ để can't sut
chắc severr mua lại k tốt như xưa

tình hình là cứ mỗi lần can't connect là tui lại pause kết quả lại bị lệch code dẫn đến bị ban, bạn nào bị can't mà không pause nhưng vẫn chưa bị band thì xác nhận phát ^^.

tình hình là cứ mỗi lần can't connect là tui lại pause kết quả lại bị lệch code dẫn đến bị ban, bạn nào bị can't mà không pause nhưng vẫn chưa bị band thì xác nhận phát ^^.

tui thì mỗi lần cant cũng pause sau đó 1 lát play gain và chưa bị banned:D

Hình như trước đây tui cũng bị một lần lệch code và ban do lúc can't ấn pause sau đó play luôn mà không đợi gõ hết code. Lần sau bạn có pause thì phải đợi hết hẳn code đã có khi nó cứ waiting một lúc mới ra code cuối.

sao đăng kí acc mới hok thấy nó gửi mail về nhỉ :binhsua08:
c reg lâu chưa, tui reg tầm 30ph rồi, mọi lần reg xong phát vô mail là có mail hết mà sao lần này lâu quá vậy trời, có khi nào lại phí mất 10 invite của tui hông:(( pix ơi là pix. sao zị trời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week