update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
c reg lâu chưa, tui reg tầm 30ph rồi, mọi lần reg xong phát vô mail là có mail hết mà sao lần này lâu quá vậy trời, có khi nào lại phí mất 10 invite của tui hông:(( pix ơi là pix. sao zị trời

hê, hôm qua mới bị hỏi ở topic bên kia nay lại qua, đây than vậy :binhsua144: mình coi như mất 2 invite luôn.... dismiss cho khỏi sầu não

hê, hôm qua mới bị hỏi ở topic bên kia nay lại qua, đây than vậy :binhsua144: mình coi như mất 2 invite luôn.... dismiss cho khỏi sầu não
hố hố, do thằng pix nó chậm thôi, t vừa nhận đc rồi, h chuẩn bị test đây. U hơi nóng vội đấy, chưa chi đã dismiss rồi. :D

thế này có bị ban ko :((
mà đây là hiện tượng gì nhỉ :(

hơ hơ... group có 4 ids chừa sau 14/2 tới giờ không oánh... giờ đã lên đường 4 ids nhé anh em... vào chim ngưỡng lần đầu của hiepsi đê anh em ới ời... :binhsua172::binhsua172:

4 em pri quá đẹp... :binhsua07::binhsua07:

hơ hơ... group có 4 ids chừa sau 14/2 tới giờ không oánh... giờ đã lên đường 4 ids nhé anh em... vào chim ngưỡng lần đầu của hiepsi đê anh em ới ời... :binhsua172::binhsua172:

há há há,được coi banned đâu tiên của hiepsi,thật là vinh danh cho be hu ta :)) :))hiep si của ta hãy yên giấc lên thiên đàng =))

Ông này là chúa của may, mãi chẳng thấy bị banned, đến lúc bị ban thì lại ko trừ $. haiz, bất công quá :)) :binhsua08:

há há há,được coi banned đâu tiên của hiepsi,thật là vinh danh cho be hu ta :)) :))hiep si của ta hãy yên giấc lên thiên đàng =))

Ông này là chúa của may, mãi chẳng thấy bị banned, đến lúc bị ban thì lại ko trừ $. haiz, bất công quá :)) :binhsua08:

há há.. behu thấy chưa... số hiepsi vẫn còn may nhờ... mai ra mua chục tờ vé số thôi... trúng phát đi vòng queo thế giới nào... :binhsua172:

há há. rồi cũng có ngày rêu xanh trên bia đá nhé. cung hỉ, cung hỉ.

Làm quả proof cho chất (lần đầu bị ban) mời ae chiêm ngưỡng : :binhsua07:

Góp vui bên này 1 phát. Tình hình là ra đi 27 cháu, ko lời từ biệt :(

ban id có bị trừ tiền trong g ko mọi người ?
Mấy cái bị ban vì earned $0 thì không thấy bị trừ tiền bạn ạ.
Chẹp bữa này tự nhiên có một đống proof!!!

Last edited by a moderator:
ngày mới nhưng không thấy niềm vui mới , góp vui phát nào:binhsua79:

quả này ai ôm ID chủ group thì thê thảm rùi. tổng thiệt hại của mình la 15id(15x0.5$) chủ mua mà chưa dùng.:binhsua74:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,536
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week