update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Mình gõ vài $ mua thẻ cào cũng bĩ ban nick
:binhsua121: *** thiệt

quá đáng thiệt, cha m pix ta cứ fang 1 chữ m mún ban j ban rùi để xem dog nó cạp cho m, dân pro cạp ~1000 code/ 1k code không mún mún mí con gà cạp cho, lũ m là cái lũ khốn nạn nhìn là mún quăng lựu đạn

nó bữa nay dễ ghét quá làm cả ngày nó baned vưa mất ti:binhsua122:ền ,mất acc, vừa mất tinh thần hix hix pix ơi rak vẽ ai không đình công

kiếm tiền dẫn bồ đi chơi 8/3 mà như thế này nản quá

Lôi đầu nó vào máy tính, mở acc bị pix banned lên cho nó xem ! Rùi 2 đứa ngồi đó tâm sự thủ thỉ đến sáng ...:)). Đảm bảo nó khó quên 8/3 năm nay =))

proof lên đi Đức :m137:
bên kia chưa kịp cm mod đã cho vô thùng rác. ủa, cuối cùng ông cũng bị banned hả, 2.3 sao ko thấy nói gì ta? :binhsua104:
Nản ghê.:binhsua123:

hi vọng nó không ban mình hix

Không phải là sợ, mình bị banned ko dưới 5 group đâu, chẳng qua đồng lòng vs a/e biểu tình thui :))

Group mà chừng đó $ thì mình còn 2 cái... :binhsua141:

Nhưng 2 ngày nay ủng hộ anh em chống pix nên không vào cạp thôi...

Vài tháng nay toàn cạp 1 chữ cả mà có bị banned biếc gì đâu... chằng qua là thằng pix nó thich nó banned lung tung thu tiền về cho nó thôi

p/s: anh nào đang cạp mà cứ kêu pix nó cảnh cáo 1 chữ không nghe nên bị banned thì send đêy 1$ em cho xem teamview cho thỏa mãn... toàn 1 chữ đêy... :binhsua141::binhsua141:

Group mà chừng đó $ thì mình còn 2 cái... :binhsua141:

Nhưng 2 ngày nay ủng hộ anh em chống pix nên không vào cạp thôi...

Vài tháng nay toàn cạp 1 chữ cả mà có bị banned biếc gì đâu... chằng qua là thằng pix nó thich nó banned lung tung thu tiền về cho nó thôi

p/s: anh nào đang cạp mà cứ kêu pix nó cảnh cáo 1 chữ không nghe nên bị banned thì send đêy 1$ em cho xem teamview cho thỏa mãn... toàn 1 chữ đêy... :binhsua141::binhsua141:
Bác chỉ em cạp 1 chữ với, em thử xem sao

3 ngày không gõ vừa ngứa tay chút thì ...Greenshot_2012-03-05_22-05-54.jpg mọi hôm 1 chữ thì hum sao tối nay cẩn thận gõ hết thế mà vẫn...chắc gõ 2 chữ nên bị banned Hjx đang đắc ý...Cứ gõ đi không sớm muộn rồi cũng đến lượt mình thui
nghỉ pix tìm việc khác đi thôi khỏi phải đình công các bợm ah!PIX NÓ BỆNH NẶNG KHÔNG CHỮA ĐƯỢC ĐÂU ĐÌNH CÔNG VÔ ÍCH :binhsua104:

bn nó cũng banned dc, già trẻ lớn bé ko tha
haizzz... yêu sách có vẻ ko thành công. 2 ngày nay ngồi đợi nó rep mốc mồm. pix đang thi hành chiến dịch "lơ"

3 ngày không gõ vừa ngứa tay chút thì ...View attachment 7982 mọi hôm 1 chữ thì hum sao tối nay cẩn thận gõ hết thế mà vẫn...chắc gõ 2 chữ nên bị banned Hjx đang đắc ý...Cứ gõ đi không sớm muộn rồi cũng đến lượt mình thui
nghỉ pix tìm việc khác đi thôi khỏi phải đình công các bợm ah!PIX NÓ BỆNH NẶNG KHÔNG CHỮA ĐƯỢC ĐÂU ĐÌNH CÔNG VÔ ÍCH :binhsua104:

Mấy bác kia cạp lù lù thế nó banned cho còn than thân trách phận gì nữa... tui ko cạp 2 ngày ko bị gì cả... :binhsua141:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week