update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
phe phái gì ko biết
ko biết bạn đàn ông hay đàn bà mà chia phe gì vậy bạn :)) nhỏ nhen i là cái từ nói về con người bạn,vì mình ko vì người=))=))=>động vật như bác cần bị tiệt chủng cho phẻ :))

Con dog này, bố chưa động gì đến mày thì mày đừng động gì đến bố con nhé. *** CON ĐĨ MẸ nhà mày nữa. Mày ngứa *** ak?

Con dog này, bố chưa động gì đến mày thì mày đừng động gì đến bố con nhé. **************** ****** nhà mày nữa. Mày ngứa *** ak?
đâu ngữa bằng bác,mó *** bắt đầu sủa mà ko biết nhục=))mày 31 tuổi mà tao tưởng mày 1 tuổi đó con bò=)) nói cả mấy ngày vẫn thấy mày ngu còn hơn bò nữa :)) đẻ mày ra thật là tội cho mẹ mày quá.súc vậT =))=))

Tôi thấy lời giải thích chẳng có gì thỏa đáng cả nên tôi phải hỏi lại. Tại sao nick tôi bị banned? Bạn nói tôi clone nick để đâm chọt, vậy bạn chứng minh cho tôi biết là tôi clone nick đi. Tại sao cả 2 phe đều đều chửi bậy mà bạn chỉ banned có một phe?

Nick do_la01 của bạn tạo 3/2012... đơn giản vậy là bạn chỉ mới biết đến captcha ở FORUM này được 5 ngày... vậy mà bạn rất sánh sỏi mọi chuyện diễn ra ở đây... làm như là chuyện gì bạn cũng biết vậy... ngay cả chị N bạn cũng làm ra vẻ biết rất rõ và sành sỏi... mình xin lỗi... có là thiên tài cũng chằng thể làm được điều đó... vậy nên chắc chắn là bạn clone nick rồi... điều này chắc mấy đứa học lớp 1 cũng biết bạn nhỉ... có cần chứng minh nữa không... chấm hết! :binhsua104:

đừng reply nữa nhé các bạn để nó tự post một hồi : chửi tục --> banned
spam liên tục -->banned

Con dog này, bố chưa động gì đến mày thì mày đừng động gì đến bố con nhé. *** CON ĐĨ MẸ nhà mày nữa. Mày ngứa *** ak?

Mấy thằng này tụi mày có não ko con vật nói nó cũng hiểu đc chút chút thế sao nói mãi bọn mày cứ trơ trơ ra như đống shit thế , bọn tao đình công là chỉ xoay quanh trong topic của bọn tao mày ko đình công thì kệ cụ mày chẳng ai cấm cản gì tụi mày thế sao cứ vào đâm chọt bới móc mãi thế , đã thế còn chửi bậy chửi bạ trong 4rum . Mong BQT giải quyết sớm cái lũ này đi để nó cứ chạy rong theo sở thích của nó rồi phiền người khác "suỵt suỵt" mỏi mồm lắm

aaaaaaa nick mình lên pro rồi =))
trước h ko quan tâm đến post hay thanks cho lắm,vì nick cũng chỉ là kái dùng để cm
Nhưg hnay nhìn nick xanh xanh pro thấy thích gê =))

aaaaaaa nick mình lên pro rồi =))
trước h ko quan tâm đến post hay thanks cho lắm,vì nick cũng chỉ là kái dùng để cm
Nhưg hnay nhìn nick xanh xanh pro thấy thích gê =))

he... chúc mừng bác nha... tui thì chắc còn lâu lắm... chắc đến tết quá... :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

? lên chức đó làm gì trời :l

Uh mình trc h cũng ko quan tâm lắm đến post hay thanks đâu
Nhưg nãy bấm cm thấy nick đổi khác,thấy vui vui :D
Dù sao cũng vào đây gần đc 1 năm rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member