update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
có ai thấy nó reply chưa em được 1 cái rồi đây
nó rep gì vậy bạn. lại cấm dùng soft hay 1 chữ

proof lên đi Đức :m137:
Mình chụp ảnh rồi đưa lên Flickr mà sao vào đường link không được nhỉ
6811454134

Last edited by a moderator:
bên kia chưa kịp cm mod đã cho vô thùng rác. ủa, cuối cùng ông cũng bị banned hả, 2.3 sao ko thấy nói gì ta? :binhsua104:
Nản ghê.:binhsua123:
tui có up nhưng lúc đó buổi khuya bà đi khò rùi ko dc chiêm ngưỡng

p/s : ava mắt chớp chớp điệu thấy ớn =]]

---------- Post added at 09:28 AM ---------- Previous post was at 09:26 AM ----------

6811454134

[IMG="http://www.flickr.com/photos/66373817@N08/6811454134"]http://www.flickr.com/photos/66373817@N08/6811454134[/IMG]
up j thấy ghê zợ hehe để tui up lại cho

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:28 AM ----------

Mình chụp ảnh rồi đưa lên Flickr mà sao vào đường link không được nhỉ
6811454134
lấy đuôi link trực tiếp .jpg rùi bỏ vào thẻ

Thank you, dạo này đang đói hôm qua định làm kiếm 3$ thế mà nó band cho 1 phát, thôi theo chân anh em đình công chấp nhận chết đói vậy hi vọng sẽ có hướng đi mới tốt đẹp hơn :binhsua35:

Thank you, dạo này đang đói hôm qua định làm kiếm 3$ thế mà nó band cho 1 phát, thôi theo chân anh em đình công chấp nhận chết đói vậy hi vọng sẽ có hướng đi mới tốt đẹp hơn :binhsua35:
The Best way :binhsua20:
Binhsua20

Tình hình là muốn kiếm chút cháo để ăn chiều wa mới gõ 1k sáng nay vô đã bị banned nguyên group 26 ID, thế là chẳng còn group nào để chiến nữa :binhsua38:

Tình hình là muốn kiếm chút cháo để ăn chiều wa mới gõ 1k sáng nay vô đã bị banned nguyên group 26 ID, thế là chẳng còn group nào để chiến nữa :binhsua38:
proof lên cậu , nói có sách mách có chứng cho thêm phần hùng hồn đả đảo thằng pix :D

The Best way :binhsua20:
Binhsua20
Bìnhh thường tiêu vài trăm nghìn không thấy tiếc nhưng mỗi lần bị nó band mất có mấy chục nghìn mà thấy tiếc ngẩn ngơ, cảm giác chán nản hẳn, nghĩ đến công lao mình bỏ ra làm cho nó vất vả mà nó không thưởng thì thôi đằng này ..., mịe nó chứ, tuần trước dính 1 GR, tuần này 1 GR, nó định để người ta ăn khi khống phục vụ nó à, đả đảo anh em ơi :binhsua39:

Bìnhh thường tiêu vài trăm nghìn không thấy tiếc nhưng mỗi lần bị nó band mất có mấy chục nghìn mà thấy tiếc ngẩn ngơ, cảm giác chán nản hẳn, nghĩ đến công lao mình bỏ ra làm cho nó vất vả mà nó không thưởng thì thôi đằng này ..., mịe nó chứ, tuần trước dính 1 GR, tuần này 1 GR, nó định để người ta ăn khi khống phục vụ nó à, đả đảo anh em ơi :binhsua39:
nói thế mà cũng nói được 1 đằng là tiêu tiền 1 đằng là mất trắng tiền mà cũng so sánh được

nói thế mà cũng nói được 1 đằng là tiêu tiền 1 đằng là mất trắng tiền mà cũng so sánh được

hí hí mắc cười 2 ông nội này. chọt nhau zui ghê :binhsua146:

Tiêu tiền nhưng có phải những việc cho mình đâu, ví dụ như chiêu đãi bạn bè hay thua bạc,.. đằng này vài chục nghìn nhưng là công sức của mình . Tranh thủ đình công tôi với ông tranh luận cũng được đấy, còn có đội ngũ bơm vá ở ngoài nữa, hihi :binhsua50:

Tiêu tiền nhưng có phải những việc cho mình đâu, ví dụ như chiêu đãi bạn bè hay thua bạc,.. đằng này vài chục nghìn nhưng là công sức của mình . Tranh thủ đình công tôi với ông tranh luận cũng được đấy, còn có đội ngũ bơm vá ở ngoài nữa, hihi :binhsua50:
chẹp chẹp, đang tranh luâ.â.â.n mà 2 pa đi đâu mất rồi. thôi kệ sẵn rảnh tay tranh luận cho vui. Vote. But phải có rule, có lý lẽ nha. Đừng có như mấy khứa hqua, đọc mà lộn ruột. Ở đây là a e mình trao đổi. like like.

dị là có tớ đình công cả tuần nay chưa bị gì để chút nữa tớ liều thữ xem thê nào hiii :binhsua129:

Mấy pa cứ liều mình làm chuột bạch rồi vào đêy báo cáo... tui potay mấy pa... cố quá thành quá cố là đúng rồi... thôi... mấy pa cứ cạp đi... pa nào bị banned vào đêy tui chia buồn hết cho :binhsua117:

Ai vào giải thích dùm bạn í nào, nói thế mà vẫn ko hiểu :binhsua144:
http://mmo4me.com/showthread.php?47655-Mod-box-Capthca-vao-giai-thich-dum&p=840204
Tôi thấy lời giải thích chẳng có gì thỏa đáng cả nên tôi phải hỏi lại. Tại sao nick tôi bị banned? Bạn nói tôi clone nick để đâm chọt, vậy bạn chứng minh cho tôi biết là tôi clone nick đi. Tại sao cả 2 phe đều đều chửi bậy mà bạn chỉ banned có một phe?

Tôi thấy lời giải thích chẳng có gì thỏa đáng cả nên tôi phải hỏi lại. Tại sao nick tôi bị banned? Bạn nói tôi clone nick để đâm chọt, vậy bạn chứng minh cho tôi biết là tôi clone nick đi. Tại sao cả 2 phe đều đều chửi bậy mà bạn chỉ banned có một phe?
phe phái gì ko biết
ko biết bạn đàn ông hay đàn bà mà chia phe gì vậy bạn :)) nhỏ nhen i là cái từ nói về con người bạn,vì mình ko vì người=))=))=>động vật như bác cần bị tiệt chủng cho phẻ :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week