update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Sáng giờ mới làm được có >3$ àh... lát vào ráng kiếm chút cháo nữa cho đủ xem nào... đừng banned em nhé anh pix... :binhsua105:

Mình nghĩ đơn giản thế này gõ 1 chữ hay 2 chữ đều có nguy cơ bị ban nhưng ban cả group thì chỉ có thể do gõ 1 chữ thôi còn gõ 2 chữ thi chỉ bị ban 1 vài acc. Mem của mình mới bị ban duy nhất 1 acc cho đến thời điểm này

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Sáng giờ mới làm được có >3$ àh... lát vào ráng kiếm chút cháo nữa cho đủ xem nào... đừng banned em nhé anh pix... :binhsua105:

Mấy hum nay toàn gõ 7-10$ có sao đâu nhỉ:binhsua104:

mới nhận được mail thằng pix:
"tháng 3 là tháng an toàn giao thông,,nên công an làm gắt gao ....anh nào mà đi với vận tốc 3x là tôi phạt,đi xe 1 bánh tôi phạt cả nhà, đi 2 bánh tôi kiểm tra giấy tờ phạt cảnh cáo............nói chung tôi khuyên các bạn nên đừng ra đường"
admin crazypix:binhsua80:

Tóm lại là chơi 1 id 1 Gr thôi...chơi bằng acc chính nó mà banned thì đánh bom chết cả nhà thằng admin pix luôn :binhsua111:

mới nhận được mail thằng pix:
"tháng 3 là tháng an toàn giao thông,,nên công an làm gắt gao ....anh nào mà đi với vận tốc 3x là tôi phạt,đi xe 1 bánh tôi phạt cả nhà, đi 2 bánh tôi kiểm tra giấy tờ phạt cảnh cáo............nói chung tôi khuyên các bạn nên đừng ra đường"
admin crazypix:binhsua80:

àh há... dzay là tui biết rồi... hèn gì... chắc tại Tp.HCM mới ra lệnh thèng nào đua xe phạt 20tr + giam xe 10 ngày (mỗi ngày phạt phí thêm 500.000/ngày).... anh pix ảnh thấy anh em ta speed cao quá sợ bị mấy anh áo vàng hốt nên banned giúp cho anh em khỏi vượt tốc độ đây mà... :binhsua07::binhsua07:

bị ban 45 id sao bị trừ có 20$, chẳng hiểu luôn. Chắc thấy mình hiền nên nó tạm tha

Mình thấy ko phải là gõ một chữ mà càn phải gõ là gõ chữ nghiêng ( trọng tâm ), đôi lúc ra 2 chữ nghiêng thì gõ hết. Mình chắc chắn như vậy, vì khi mình gõ vậy thì pri cứ giảm chứ ko tăng mà cũng ko bị ban ---> mình gõ đúng.
CŨng có thời gian mình nghe bảo gõ 1 chữ bị ban nick thì sợ quá cũng gõ 2 chữ mà thấy pri tăng vù vù --> mình đã gõ sai nhiều hơn.
Mình cũng có vào một số web đăng kí tài khoản có yêu cầu nhâp captcha thì khi mình gõ 1 chữ nghiêng thôi thì nó chấp nhận rồi, thử cái khác gõ 2 chữ ( kể cả chữ ko trọng tâm ) thjif không đăng kí được nhé.
Chia sẻ với các bác vậy.
Cong mình nghĩ các bro bị ban nick trên là do đua dữ quá ( toàn trên 30wmp ko hà ) -->> sai xot là khá nhiều nên ăn ban là phải, các bác nên chú ý: nhanh nhưng phải chính xác nhé.
Đây là những gì mình muốn nói, anh em có gì góp ý, đừng ném đá nhé.
Thân.:binhsua122:
Đính chính 1 tí : cái capcha mà có chữ viết của bạn nói , là ReCapcha của ông trùm google . Quy định của nó như sau :
+ Chỉ gõ chữ nghiêng
+ có quyền bỏ chữ cuối cùng trong dãy chữ nghiêng or gõ chữ gì cũng đc
+ có quyền sai 1 chữ ở bất kì hàng nào trong dãy chữ nghiêng :binhsua104:

bị ban 45 id sao bị trừ có 20$, chẳng hiểu luôn. Chắc thấy mình hiền nên nó tạm tha
chắc thấy bác bán lun cpu ko đủ tiền trả nên cho khất nợ, lấy notepad ghi vô thằng ktonline1712 nợ hơn 100$, xong :binhsua146:

Sao không thấy ai vào up tình hình bang bang bang nữa nhỉ... :binhsua85:

up làm chi nữa bạn ơi!!!!!!!!!!!!!hết rồi, hết thật rồi.............còn gì đâu, đi uống nước mía hết bạn ơi!!!!!!!!!:binhsua105:

Sao không thấy ai vào up tình hình bang bang bang nữa nhỉ... :binhsua85:
miệng thúi :binhsua146: có vẻ nhìn người khác đau khổ là niềm vui của con người =))

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

quý vị nào hảo tâm còn dư group cho em thêm 1 group được không . gõ 2 group 10 id mới toanh không đủ gõ . rate còn thấp lè tè :binhsua80:

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

:m121::m121::m121:

:m072::m072::m072:
Khi nào tuyết rơi mùa hè , khi đó luke mới lên dĩa , ai chờ dc thì chờ :m129::m129::m129:
lucky ơi cậu chưa bị banned group nào chắc cũng còn vài group . cho mình 1 group được không cậu . tạ ơn đời đời :binhsua117:

group mới tạo gõ 7k code mới đc hơn 5$ , pix ác ôn :|

ơ... mà ids mới mình gõ trên 1000 pic hết rồi thì rate nó có cao lên được 1$/1000 pic không bác Tin... em chưa thử nên hok biết... :binhsua80:

ơ... mà ids mới mình gõ trên 1000 pic hết rồi thì rate nó có cao lên được 1$/1000 pic không bác Tin... em chưa thử nên hok biết... :binhsua80:
id mới cho trên 10.000 pic luôn mà không phải pri 0 không có giá 1$/1k nha bác

bác đừng lo , nó tính $ theo pri =)) còn vụ id mới thì mình ko biết , hình như là cứ pri 0 là nó tính 1$/1k code , lúc đầu mới vô thì tất nhiên là pri 4 rồi , sau khi gõ 250 pic về 0 thì bắt đầu nó tính theo 0.01$/pic rồi :D

Lo chém gió ko cái cần biết thì ko chịu biết :binhsua122:

- Chính sách trả tiền đã thay đổi. Cụ thể:
+ Id lập trước 15/02/2012: $1/1000 code
+ Id lập sau 15/02/2012: thang giá tiền từ 0,55$ đến $1/1000 code, mỗi cấp Pri cách nhau 0,05/1000 code
(Pri 0 = $1/1K ; Pri 1 = $0,95/1K ; Pri 2 = $0,9/1K ; Pri 3 = $0,85/1K ; Pri 4 = $0,8/1K
Pri 5 = $0.75/1K ; Pri 6 = $0,7/1K ; Pri 7 = $0,65/1K ; Pri 8 = $0,6/1K ; Pri 9 = $0,55/1K)

- Đăng kí ID mới cần phải có invitation. Nói cách khác, bạn không thể đăng kí id tự do như trước đây, bạn muốn đăng kí ID mới, bạn phải có ID chủ group còn Invitation.

- Hiện nay Pri không còn để phân biệt tốc độ load code của ID. Mọi Pri đều có tốc độ load như nhau, và load cả ngày với tốc độ khá chậm. Thực tế Pri 0 có khi còn load chậ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom