update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
bố mày hỏi mày tìm lý do band mày thèm trả lời à hay là chúng mày ngối nói nhảm với nhau thảo *** nào lắm post thế/
ngồi bốc chém gió thì ra chỗ khác hay là chúng mày bị ngu đọc hiểu chậm

Thật sự bạn tốt nghiệp THCS có nhờ tiêu cực không ? mình không nói đến THPT nhé, bạn chưa đủ trình để học qua lớp 12 đâu.

chấp nhận đi cậu, thích đc thanked nhiều thì cứ hùa vào 1 nhóm rồi thanked lẫn nhau ấy mà. Còn nói thẳng nói thật như mình thì chỉ thêm kẻ thù mà thôi. Chấp nhận

Kinh nghiệm thì chả có gì. Gõ 2 chữ, lặp code thì dừng lại thoát ra liền, mèo hiện thì đừng thoát vội mà kéo sang 1 bên gõ tiếp rồi click dần, hình mèo tôi để quá 1' cũng ko thấy sao cả. Ko biết thế nào vì chưa bao giờ gõ ko kịp và click mèo ko kịp :D

nói thằng nói thật á hì hì chả ai rảnh vào hùa làm gì đâu bạn à.nếu kinh nghiệm của bạn không bị ban khi gõ 1 chữ thì bạn có quyền share làm theo hay không sống hay chết là chuyện của người ta chả liên quan gì tới bác cơm nhà bạn cả.còn cái kiểu hùa vào ăn nói thiếu văn hóa nơi công cộng là bạn sai rồi nhóe.:binhsua35:

:binhsua39: cái ****** nhà mày bố mày cần kn của mày à bố mày đang tìm lý do bị band còn chúng mày thì làm gì hay ngồi nói nhảm ?? bố mày thì chờ từng post của chúng mày còn chúng mày thì ngồi bốc phét xong hùa nhau xong rồi nói nhảm bố mày ngứa dái thì chủi đấy band thì làm sao band mẹ nik đi đỡ phải nhìn ngứa dái

bố mày hỏi mày tìm lý do band mày thèm trả lời à hay là chúng mày ngối nói nhảm với nhau thảo *** nào lắm post thế/
mày là cái thá, cái cóc khô gì mà bà phải tìm lý do ban cho mày, tướng.

ngồi bốc chém gió thì ra chỗ khác hay là chúng mày bị ngu đọc hiểu chậm ---> nói chính mình

:binhsua39: về ****** mày nhà xem ông bà bố mẹ họ hàng mày xem có ai chủi bậy không mà nói tao hay là cũng đ' có học thế cái vấn đề là cái hành động của cái loại mày nó như nào thôy mày thằng vô dụng chó hùa bố mày khinh

:binhsua39: cái ****** nhà mày bố mày cần kn của mày à bố mày đang tìm lý do bị band còn chúng mày thì làm gì hay ngồi nói nhảm ?? bố mày thì chờ từng post của chúng mày còn chúng mày thì ngồi bốc phét xong hùa nhau xong rồi nói nhảm bố mày ngứa dái thì chủi đấy band thì làm sao band mẹ nik đi đỡ phải nhìn ngứa dái

bạn này chắc hồi tối đi chơi với bạn gái bị bạn gái đá rồi nên giờ về đau quá nên chửi tục bay tứ tung, mọi người thông cảm :m187::m187:

bác nước ngọt đang ngủ nên súc vật có dịp xổng dây xích đi cắn bậy wá.thằng duyanh1904 mày còn làm bẩn mắt bố mày lần nữa bằng những từ chỉ có loại súc sinh thốt ra bố mày đập cho 1 nhát mày chết tươi bây giờ:binhsua49:

mày là cái thá, cái cóc khô gì mà bà phải tìm lý do ban cho mày, tướng.

ngồi bốc chém gió thì ra chỗ khác hay là chúng mày bị ngu đọc hiểu chậm ---> nói chính mình
vâng chúng quy thì đây la cái box bốc phét chém gió chứ cần *** gì ?

cậu nói ko sai nhưng đó là lúc đầu mem còn gà thôi, còn lúc mọi người có nhiều group cạnh tranh thì team 18 cũng đã trả 20 thậm chí 21k/1000 code rồi mà :) Còn về vấn đề chỉnh % thì tất nhiên là có rồi, ko thì mọi người sài soft asian làm gì :D

nãy h ko đọc comment của bạn này vì dài quà lười đọc :p nhưng vừa lướt qua 1 tí thì ...... , nhóm 18 công nhận khốn nạn thật cho người ta dùng soft asian chỉ để chỉnh % cho dễ hút máu

cậu nói ko sai nhưng đó là lúc đầu mem còn gà thôi, còn lúc mọi người có nhiều group cạnh tranh thì team 18 cũng đã trả 20 thậm chí 21k/1000 code rồi mà :) Còn về vấn đề chỉnh % thì tất nhiên là có rồi, ko thì mọi người sài soft asian làm gì :D

Cậu à, những người mới họ gõ 1 giờ đc 500 code = 9k là họ vui lắm rồi, họ trải đời nên họ quý đồng tiền. Còn 1 số người còn đi học, đc dạy làm, kiếm tiền dễ dàng thì ko biết quý mà thôi.

Cậu vào làm việc cho người khác, đc cấp ID, cấp soft truyền kinh nghiệm mà chỉ mất 1 chút tiền, gọi là học phí. Rồi sau đó cậu làm 1 thời gian thì biết rồi tự ra solo hay tự tạo nhóm có ai nói gì đâu. Trưởng nhóm đâu thể giữ đc cậu.
Mem làm cho chị N toàn là người trong forum còn team 18 thì toàn là người mới ko biết 1 chút gì về captcha cậu à, họ nhận đc 10k/1k code họ cũng mừng chứ đừng nói 18,19k

Đó kết quả: nhóm 18 đã lên top 4 và tiếp tục phát triển, nhóm chị N thì vẫn con nợ lương của mem và đã tan rã.
Thế đó.

thế bạn nhầm nhóm c N vẫn có newbie nha. hok phải c ấy nợ lương vẫn có ng đứng ra trả nợ thay c ấy đó thôi. ai bảo nợ lương. vâng có thể c ấy hok đủ kinh nghiệm hút máu người như nhóm 18 nên c ấy tan rã. vâng đối với ng mới 500 code là vui lắm rùi. vậy mà bóc lột ng ta. thử hỏi như thế đc à. mà chỉnh %. sao hok để 100% mà cứ phải chỉnh để mem gõ hok biết đc thực số code đã gõ...

thôi dừng đi. Kinh nghiệm của tôi các bạn tham khảo nhé(có thể đúng hoặc sai)
1. Gõ 2 chữ (ngoại trừ 1 số code ko nhìn rõ hoặc dài quá ko kịp giờ thì thi thoảng bỏ qua cũng đc :D)
2. bị time out, quá 20s thì pause và thoát ra
3. bị xuất hiện hình mèo liên tục gõ ko kịp thì cố gắng kéo mèo sang 1 bên, rồi gõ code kệ con mèo, khi nào cảm thấy kịp thì click từ từ (nghiêm cấm pause khi có mèo ra nhé)
4. Bị lặp code thì lập tức thoát ra, nhìn code nào quen quen xuất hiện khoảng 2,3 lần trong 1 thời gian ngắn thì thoát lun
5. cảm thấy log cùng nhau mà 1 số ID có chênh lệch khá lớn (VD: 23 75 76 71) thì nên thoát ra rồi chốc vào lại, vì đó là nghẽn code dễ dẫn đến ban.

Tạm thời là thế nghĩ ra thêm sẽ bổ sung sau :p

tránh cái *** up xong bị band xong ngồi nói nhảm chúng mày cũng rảnh hơi vl up lên xong chúng mày đc tí cái kn nào chưa thế hay là bị band à chia buồn chia vui :binhsua41:
nói thế thì *** ai nói gì vào bị band xong hỏi thì trả lời tao lao thế thì đ' nói cho xong
:binhsua39: về ****** mày nhà xem ông bà bố mẹ họ hàng mày xem có ai chủi bậy không mà nói tao hay là cũng đ' có học thế cái vấn đề là cái hành động của cái loại mày nó như nào thôy mày thằng vô dụng chó hùa bố mày khinh

Bất lịch sự Ngôn ngữ . Cảnh báo lần 1

Last edited by a moderator:

Cậu à, những người mới họ gõ 1 giờ đc 500 code = 9k là họ vui lắm rồi, họ trải đời nên họ quý đồng tiền. Còn 1 số người còn đi học, đc dạy làm, kiếm tiền dễ dàng thì ko biết quý mà thôi.

Cậu vào làm việc cho người khác, đc cấp ID, cấp soft truyền kinh nghiệm mà chỉ mất 1 chút tiền, gọi là học phí. Rồi sau đó cậu làm 1 thời gian thì biết rồi tự ra solo hay tự tạo nhóm có ai nói gì đâu. Trưởng nhóm đâu thể giữ đc cậu.
Mem làm cho chị N toàn là người trong forum còn team 18 thì toàn là người mới ko biết 1 chút gì về captcha cậu à, họ nhận đc 10k/1k code họ cũng mừng chứ đừng nói 18,19k

Đó kết quả: nhóm 18 đã lên top 4 và tiếp tục phát triển, nhóm chị N thì vẫn con nợ lương của mem và đã tan rã.
Thế đó.
Thì ra u từ team 18 ra ah.U sinh 74 hay bao nhiu thì kệ u.Ko bằng đứa con nít.Tui hỏi bạn 1 câu topic này là gì?Nếu bác hỉu topic thì bác đừng nên vào đây nói nhưng câu khó nghe,hay chọc gậy bánh xe.Bác nói ng ta gõ 1 chữ vậy bác có bằng chứng gì nói ng ta gõ 1 chữ ko?Nếu ko thì im mồm lại nha.Ko chia buồn thì thôi.Trc hết ng ta đạ mất công cụ làm ăn là ng ta buồn rùi u còn nói như thế.Còn team 18 tui nghe lâu rùi.Phải thằng "2 tỉ đồng thau" làm chủ team ko?Tôi thấy nhìu ng nói team đó bóc lột lắm hồi trc chuyển woa soft asian là ăn gian cap gõ của mem đút túi riêng rùi.Gặp thêm vài thằng clone nick vào chọc phá topic sell của chỉ Nguyên nữa=> team 18 ko thằng nào đàng hoàng (u củng có trong đó đó).có khi nào u là "2 tỷ đồng thau"ko đó?

bác nước ngọt đang ngủ nên súc vật có dịp xổng dây xích đi cắn bậy wá.thằng duyanh1904 mày còn làm bẩn mắt bố mày lần nữa bằng những từ chỉ có loại súc sinh thốt ra bố mày đập cho 1 nhát mày chết tươi bây giờ:binhsua49:

đập bằng cách nào bạn? chỉ miềng với, miềng cũng cần đập vài thằng :m030::m030:

:binhsua43: đóng góp thì chả có cl gì chỉ biết vào vk ck cái loz gì không biết :binhsua46: xong rồi nghĩ mình là pro pro vl :binhsua41:

Đời thằng này ko bao giờ khá lên được . Mở miệng ra là " cl " . Nói không biết suy nghĩ vô văn hóa , phí công nuôi dạy của bố mẹ mày .

súc sinh ai nhét cức vào họng cho thằng duyanh1904 chết dùm đi nào kinh tởm vãi

Thì ra u từ team 18 ra ah.U sinh 74 hay bao nhiu thì kệ u.Ko bằng đứa con nít.Tui hỏi bạn 1 câu topic này là gì?Nếu bác hỉu topic thì bác đừng nên vào đây nói nhưng câu khó nghe,hay chọc gậy bánh xe.Bác nói ng ta gõ 1 chữ vậy bác có bằng chứng gì nói ng ta gõ 1 chữ ko?Nếu ko thì im mồm lại nha.Ko chia buồn thì thôi.Trc hết ng ta đạ mất công cụ làm ăn là ng ta buồn rùi u còn nói như thế.Còn team 18 tui nghe lâu rùi.Phải thằng "2 tỉ đồng thau" làm chủ team ko?Tôi thấy nhìu ng nói team đó bóc lột lắm hồi trc chuyển woa soft asian là ăn gian cap gõ của mem đút túi riêng rùi.Gặp thêm vài thằng clone nick vào chọc phá topic sell của chỉ Nguyên nữa=> team 18 ko thằng nào đàng hoàng (u củng có trong đó đó).có khi nào u là "2 tỷ đồng thau"ko đó?
kill lên yahoo tui hỏi cái nì cái pa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week