update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
các bạn đừng bùn , khi ban hết group của các bạn , pix dog sẽ mở lại reg , khi ấy các bạn cùng mình reg sẵn 1000 group nhé

mình cũng chỉ mong có thế :))........ mới tham gia pix đc 2 tháng... nếu ko thì có cả 1000 ID rồi :((

Cái ngày ref ko cần iven chắc còn xa ...do tạm thời còn rất nhiều người làm và còn nhiều acc ..khi nào ban hết thì mới mở

Cái ngày ref ko cần iven chắc còn xa ...do tạm thời còn rất nhiều người làm và còn nhiều acc ..khi nào ban hết thì mới mở
chỉ cần thấy nó load là bit viec reg ko cần ivite còn xa xôi lắm

Mấy Đại Ca gõ 1 chữ :D ăn của nó nhiều nên nó ban thôi.....:binhsua85:E toàn gõ 1 chữ Rưởi =)) cái nào đáng bỏ chữ thì bỏ chứ ko phải bỏ hết nó ban ngày :(......Còn bạn kia bảo log ra log vào nhiều nó cũng ban cái đó là khi xưa thôi cậu:D....Giờ nó timeout như thế ng ta phải log cũng ko gì cả.....1 ngày mình log ra vào ko dưới 20 Lần :binhsua72:
Chúng ta ở đây đang bàn đến các trường hợp có thể bị band thôi chứ đã ai biết lí do chắc chắn nó band đâu, nếu biết chắc chắn đã không có chuyện để nói, còn trường log ra log vào là trên soft chứ không phải trên web. Mình bị band 3 lần thì lần nào cũng đang làm thì time out nên dừng lại rồi lại vào làm tiếp, làm tiếp mạng lảng nên lại dừng, rồi lại vào làm tiếp, tí ra nghỉ 1 lúc vào thì thấy nó đã band vài id rồi . Đây là khả năng có thể bị band thôi còn chính xác thì có lẽ hỏi Pix, còn nếu ai nói lí do nó band thế nào là đúng thì chắc đó là admin Pix rồi

mình cũng chỉ mong có thế :))........ mới tham gia pix đc 2 tháng... nếu ko thì có cả 1000 ID rồi :((
mình chả còn group nào mà chiến ,đành đặt gạch ngồi xem mấy anh em chiến khi nào hết sức ,em tiếp sức cho mấy bác nghỉ giải lao;))

mình chả còn group nào mà chiến ,đành đặt gạch ngồi xem mấy anh em chiến khi nào hết sức ,em tiếp sức cho mấy bác nghỉ giải lao;))
Còn 6 group mà toàn acc mới...hết acc cũ rùi....gõ gì mà 1250 mới đủ 1$ ...

Gõ tốc nhanh lắm mà :D
Già cả rùi...lâu lâu mới vào gõ kiếm ít tiền thêm....từ gõ tới giờ chắc bị ban cũng 10 group...

Già cả rùi...lâu lâu mới vào gõ kiếm ít tiền thêm....từ gõ tới giờ chắc bị ban cũng 10 group...
Tiền ăn nhiều hơn tiền band, lo gì, chiến tẹt đi, mà nhà thì biệt thự, có ô tô mà cũng phải cạp à :D

Tiền ăn nhiều hơn tiền band, lo gì, chiến tẹt đi, mà nhà thì biệt thự, có ô tô mà cũng phải cạp à :D
Tài xế xe nhà...lâu lâu theo ....rãnh ở nhà kiếm ít bet ,forex...nhà biệt thự đâu ,ô tô đâu... tất cả chỉ là của tiền bối...

Tài xế xe nhà...lâu lâu theo ....rãnh ở nhà kiếm ít bet ,forex...nhà biệt thự đâu ,ô tô đâu... tất cả chỉ là của tiền bối...
Có chí khí, giống tui :D:binhsua112:

fffffffff

VNPT làm ăn như shit .....:binhsua85::binhsua85::binhsua85: , mấy ngày ko vào được mạng hôm nay log vào thì dư cũng timeout liên rồi bị baned id, sắp dc pay rồi đó chứ :binhsua72:

giờ dị ứng cái gì có chữ vina
càng ngày càng xuống cấp

View attachment 10295

VNPT làm ăn như shit .....:binhsua85::binhsua85::binhsua85: , mấy ngày ko vào được mạng hôm nay log vào thì dư cũng timeout liên rồi bị baned id, sắp dc pay rồi đó chứ :binhsua72:

VNPT của tui ra như gió nè bác tui xài có 165 k 1 tháng ah đâu có bị gì đâu

haiza, còn 1 G để làm ăn thì bị band, chưa bjo gõ vào h này, hôm nay gõ lại dính chưởng.:((

Pix vẫn ban hoài híc ... sống sao nổi đây :-S

Thì ứ chơi với nó nữa, than vãn quài, nghe não ruột quớ.........!!!!!!!!

Thì ứ chơi với nó nữa, than vãn quài, nghe não ruột quớ.........!!!!!!!!
ứ ko chơi nữa thì qua kolo kiễm chút quà vặt uống cafe,ko thì qua mega -->nản toàn tập luôn

cực chẳng đã lại phải vào đây. Tổng cộng 23 e.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week