update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Ừ nhỉ, hôm qua ta rên rỉ giờ thì tới lượt 5Tin. Thôi chia buồn chứ biết lói thế lào lữa. Qua đây đọc cho đỡ buồn nào
http://mmo4me.com/showthread.php?55476-Bai-tho-ve-mmo

Mấy Đại Ca gõ 1 chữ :D ăn của nó nhiều nên nó ban thôi.....:binhsua85:E toàn gõ 1 chữ Rưởi =)) cái nào đáng bỏ chữ thì bỏ chứ ko phải bỏ hết nó ban ngày :(......Còn bạn kia bảo log ra log vào nhiều nó cũng ban cái đó là khi xưa thôi cậu:D....Giờ nó timeout như thế ng ta phải log cũng ko gì cả.....1 ngày mình log ra vào ko dưới 20 Lần :binhsua72:

log ra log vào trên web mà ko vaò workspace thì log cả trăm lần cũng ko sao, nhưng mà log ra log vào bằng soft thì ko bảo đảm nhé, cứ 2 chữ mà phang có ban cũng ban 1 2 acc chứ ko ban nguyên group bác nào ăn nguyên group thì khỏi bàn cãi

tui bị ban 1id mà ko hiểu tại sao, vẫn gõ đủ chữ, ko log ra log vào. Lạ là nó trừ có 2 đô, còn 1 đô nó ghi âm trog phần payment. sorry ko biết cách up hình.

Last edited by a moderator:
thật ra là mình bị ban cái có cái ko thôi :| chứ ko phải nguyên group :| mà nó ko trừ tièn cớ chứ :) hôm qua 1 phát hôm nay 1 phát mà ko bị trừ $ :)

nói có sách mách có chứng, up hình ban lên cho ae thấy đi. hay là bị - tiền rồi lại sợ quê nói ko bị - :binhsua112:

Mấy Đại Ca gõ 1 chữ :D ăn của nó nhiều nên nó ban thôi.....:binhsua85:E toàn gõ 1 chữ Rưởi =)) cái nào đáng bỏ chữ thì bỏ chứ ko phải bỏ hết nó ban ngày :(......Còn bạn kia bảo log ra log vào nhiều nó cũng ban cái đó là khi xưa thôi cậu:D....Giờ nó timeout như thế ng ta phải log cũng ko gì cả.....1 ngày mình log ra vào ko dưới 20 Lần :binhsua72:
beheo phải ko em ;;)

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

log ra log vào trên web mà ko vaò workspace thì log cả trăm lần cũng ko sao, nhưng mà log ra log vào bằng soft thì ko bảo đảm nhé, cứ 2 chữ mà phang có ban cũng ban 1 2 acc chứ ko ban nguyên group bác nào ăn nguyên group thì khỏi bàn cãi
log ra vào trên soft trăm lần cũng ko trăng sao đâu . Trừ lúc nó bảo trì serve , mới phát hiện dc acc nào đang gõ trên soft :binhsua90:

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

log ra vào trên soft trăm lần cũng ko trăng sao đâu . Trừ lúc nó bảo trì serve , mới phát hiện dc acc nào đang gõ trên soft :binhsua90:

Chuẩn, không cần chỉnh. Mà chỉnh rồi thì càng không nên sửa. :D :D

Last edited by a moderator:
:binhsua76:ba hipsi` cứ làm con sợ , đang gõ thả phanh đọc cmt của ba chùn tay liền lun , sao mình íu bóng vía thế ko bít rất dễ bị hù

chồng sợ ma hả,hèn chi,hồn chả hiện zề đó chồng=))=))
zô coi lại 2 cái group của mình đã,ko biết đi bán mắm bán cá chưa :binhsua101:

chồng sợ ma hả,hèn chi,hồn chả hiện zề đó chồng=))=))
zô coi lại 2 cái group của mình đã,ko biết đi bán mắm bán cá chưa :binhsua101:
đã có chồng ở đây , ban gr nào chồng đưa ngay gr khác cho vợ :m171:
proof ngày 27/4 ko có nhỉ , làm em hiệp sĩ ma thất vọng rùi :))

đã có chồng ở đây , ban gr nào chồng đưa ngay gr khác cho vợ :m171:
proof ngày 27/4 ko có nhỉ , làm em hiệp sĩ ma thất vọng rùi :))[/QUOTE
chồng đưa cho zợ,zợ treo ai thi ảnh handsome boy là chồng đừng tiếc group của chồng nha chồng iu :binhsua07::m018:

có bác tomcoiwa cũng vừa bị ban. topic này lại hot rùi... :lac:

lại bị ban, cái group cuối cùng, buồn :( ai có lòng tốt cho mình 1 cái acc chủ group đi :( xui quá

mới bị ban 1 group chả hiểu lí do làm sao
gõ đủ 2 chữ
mà acc ko gõ cũng bị ban nốt

lạ, tối qua bet thua tức quá gõ ẩu 2h mà vẫn ko bị gì? Có lẽ do mạng? hay do mạng lớn:binhsua112:

mình không bị banned toàn G mà bị banned 8 acc thôi nhưng lạ cái nó không trừ tiền mà còn thêm dòng -23$ chả hiểu quái gì hôm qua có hơn 2$ làm để min pay thì bị banned 8acc + -23$ mà acc vẫn còn 0.8$ không bị âm tiền nên vẫn còn làm đc mỗi tội đi hết 8acc >3k còn toàn acc mới >3k nhưng pri1

các bạn đừng bùn , khi ban hết group của các bạn , pix dog sẽ mở lại reg , khi ấy các bạn cùng mình reg sẵn 1000 group nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,795
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week