update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
Hôm qua thằng admin chắc giờ đó nó cũng chuẩn bị coi bóng đá, trong lúc chờ đợi không có việc làm nên xuống tay đấy mà, anh em đêm nay phải cẩn thận, còn 1 trận đêm nay đấy :binhsua112:

Đang gõ thì bỗng dưng...iu rồi lại xa... ở nơi đâu cho ta được iu...xa rồi lại xa...nếu đôi ta.........Xin chào vĩnh biệt 2 người bạn !!!!!!!!!!!!! (gõ 2 chữ mà thế này liệu ta ăn ở có vấn đề gì hay sao???)

Group mang tên số 1:

Và Group mang tên số 2:

group mình tiền sử 1 chữ nhưng từ ngày gõ full chữ đàng hoàng thì không bị ban 1id nào.bác nói mình thấy vô lý.

Mấy bạn nói PIX truy tìm tiền sử 1 chữ để ban có vẻ hơi duy tâm nhỉ ??? riêng kinh nghiệm cá nhân cho thấy PIX ban ngay lúc mình đang gõ, còn ko làm gì mà bị ban thỉnh thoảng cũng có nhưng hình như ko bị trừ tiền :binhsua90:

mình gõ 2 chữ bt lâu lâu chọt vào code 1 chữ mà 2 tháng nay chưa bị ban lần nào kể cả ban riêng lẻ :D

mình gõ 2 chữ bt lâu lâu chọt vào code 1 chữ mà 2 tháng nay chưa bị ban lần nào kể cả ban riêng lẻ :D
mình cũng thế.code nào quá mờ đọc không ra mà đang load nhanh thì enter luôn.

tung tin đồn nhảm gây xôn xao dư luận, làm a e hết đất làm ăn đó ku.

hôm qua cũng dính 1 gr,mà là lúc 11h sáng cơ, chả hiểu nó tính toán cái gì nữa.

thiên đường gọi tên.
thiệt mà thằng đó nó còn tuyển mem làm ban đêm cho gõ 1 chử.nếu ban acc nó thanh toán cho 1/2.
Mả h pix kêu ai ng nấy giạ thui thà lúc nó ban nó ghi ban tôi gì còn biết.chắc đêm qua nó thíu tiền vô bet nên nó ban kiếm ít tiển vô bet đó mà :m131:

đêm qua có đá bóng tranh thủ nghỉ giải lao hiệp 1
nó làm vài mống sơi thôi có gì đâu
@@

nói chung toàn diện thì từ khi pix nổi loạn thì box captcha giờ nhạt ghê
thay vào là update các pri nào load giờ là những than thở của mega và kolo qlink

Ngày tận thế của PIX,nó có âm mưu gì đây ?

không thấy topic tuyển reg pix nhỉ, muốn tham gia nhưng k thấy, ai giới thiệu dùm đê, thanks

vừA BỊ BAN 1 ACC VÌ CODE TAM GIÁC :binhsua96:

tình hình mới nhất đây vừa đánh xong out ra ăn cơm vào lại thì thế này

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

cái $8 đó là gì vậy mọi người mình không hiểu ID vẫn chưa bị ban nhé

thêm 1 người nữa ra đi
mà ko hỉu sao ko ban lun lượt lun nhỉ,í tui là sao ko ban hết lun 1 lần chứ cứ lắc nhắc thế này thì làm bà con đau tim quá ><

mình bị ban nhưng không bị âm $ id 9 thì bị trừ hết tiền chứ không bị ban pix nó làm gì vậy nhỉ

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

cái $8 đó là gì vậy mọi người mình không hiểu ID vẫn chưa bị ban nhé

coi hình thì mình đoán group bạn bị ban hết ID nhưg balance ko bị trừ tiền. Còn cái 8$ đó thì mình pó tay

nếu bị ban đồng loạt 1 G thì là do Gõ 1 chữ
còn ban lắc nhắc từng ID thì : tam giac, sorry, code trước code sau...
hình này chắc chắn bạn gõ 1 chữ. giờ linh mà gõ 1 chữ dính là phải

bữa h có bạn nào dính vào 2:00AM chưa nhỉ. giờ đẹp chắc ko ai dính

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week