Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
:binhsua48:không tin được bạn bè còn send vợ chồng mà không send sao ông lu làm chồng tệ wa' bị thiên hạ cướp vợ bây jờ :binhsua160:
p/s trở về chủ đề chính:các bợn phải gõ đàng hoàng không được cheat bị ban đó nha;;)
? tệ gì đâu. thân ai người nấy lo chứ có gì đâu :D

dừng cãi nhau đi các bạn, cái nick Hermes chuyên gia chửi nhau, ban rồi nghỉ (vì đây chắc ko phải là nick chính) nên cãi nhau thêm bị ban cùng nó thì thiệt cho các bạn đấy.
Mod vào xử lý trường hợp Hermes nặng tay đi, mấy lần chửi nhau bị ban vài ngày rồi mà vẫn vậy
- Trước gây war ở topic update bị mod themen đá vào mồm cho như con ckó đé0 oẳng được vì cái tội cắn người, ra đảo 3 ngày vẫn chưa chừa vẫn đâu đóng đấy. Ở nhà cắn bố cắn mẹ, ra đường cắn bạn cắn bè về nhà lên topic nó cũng đé0 tha.

- - - Updated - - -

''độc lập tự do hạnh phúc'',ai thích gõ kiểu gì cứ gõ,đừng đụng chạm đến riêng ai là được rồi,trước đó tôi nghĩ rằng dân cap sẽ đoàn kết,nhưng ai cũng có lợi ích riêng thôi,việc quái gì phải cheat hay ko cheat.cứ làm gì mình thích đi,nếu đụng đến pix thì bà con nghĩ là nó sẽ làm khó dân cap,đó là quyền của nó,còn mình thì cứ làm cái gì ok là được
-hermes chửi là có cái lý của ổng,vì có người đụng chạm ổng,âi đi ra đường bị đánh,xin lỗi nếu ko đánh lại hoặc ko căm thù thì ko phải là con người rồi
- Chưa đọc kỹ từ đầu đến cuối thì đừng có phát biểu nhằng, nó kô thách thức mọi người thì cũng kô ai ỉa vào mặt nó.

- Trước gây war ở topic update bị mod themen đá vào mồm cho như con ckó đé0 oẳng được vì cái tội cắn người, ra đảo 3 ngày vẫn chưa chừa vẫn đâu đóng đấy. Ở nhà cắn bố cắn mẹ, ra đường cắn bạn cắn bè lên topic nó cũng đé0 tha.
mày càng cmt càng bộc lộ bản chất thú tính của súc vật con ạ=))trời đang nắng nóng thảo nào ch.ó nổi ghẻ lên cơn dại dễ sợ=))đĩ cha mày ngày trước xin ăn c.ứt tao mà tao không cho nên giờ đâm ra thù hận bố à:binhsua113:

mày càng cmt càng bộc lộ bản chất thú tính của súc vật con ạ=))trời đang nắng nóng thảo nào ch.ó nổi ghẻ lên cơn dại dễ sợ=))đĩ cha mày ngày trước xin ăn c.ứt tao mà tao không cho nên giờ đâm ra thù hận bố à:binhsua113:
- Nhưng có đúng là bị ra đảo kô vì tội cắn người kô, mày nói kô phải tao đá vỡ mồm mày luôn con ckó ạ :))

Đây hình như là toppic Solo giữa Hermeshjmdzhpv95 thì phải ? Mod vào giải quyết cái nào. Haizz.... Đã khó khăn còn war nữa..

cá nhân mình thấy nên ban nick hjmdzhpv95, cmt vô văn hóa hơn ai hết:binhsua33:cũng đụng chạm hermes trước còn gì

- Già rồi ra đường thì đội cái mũ bảo hiểm hay bịt khẩu trang vào không thì tai nạn đấy, mày muốn chơi tao chơi vs mày đến cùng luôn con ckó. Giờ gặp mày ở đâu tao ỉa vào mồm mày chỗ đấy!

- Già rồi ra đường thì đội cái mũ hay bịt khẩu trang vào không thì tai nạn đấy, mày muốn chơi tao chơi vs mày đến cùng luôn con ckó. Giờ gặp mày ở đâu tao ỉa vào mồm mày chỗ đấy!
hiện tại có nhiều người đang ỉa vào cái mõm ch.ó dại của mày hehehe há mõm to ra hứng nha nhiều *** cho mày đủ no 3 bữa=))

Bác Hermes vào inbox cho mình xin ít bí quyết với :)!

Ồ sao không có tên mình nhỉ :)) Bạn cùng liên minh huyền thoại với nó à :))
:binhsua33:liên minh huyền thoại là gì hermes là anh em kết nghĩa có được hay ko:binhsua27:
đi ra, topic up proof ban nhường các bạn banned vào up

thôi kệ tụi nó bác herme ơi, chuyện ai người đấy lo. nói nhìu làm gì.
thanks bác nhiu nha :binhsua119:

dừng chém gió và tiếp tục làm việc đê.
Qua việc này cho thấy sau khi Hermer ra vẻ là mình biết cách "che*at" thì các đồng chí quay sang ủng hộ Hermer để hỏi bí quyết. Pó tay với các đồng chí

Mod vào giải quyết đi, vote cho mấy đồng chí chửi bậy ra đảo vài ngày cho tĩnh tâm lại nào

Không hiểu đây là topic gì nữa. Mod đâu vào giải quyết dùm kìa

đề nghị mấy tía đừng gởi messages vào tin nhắn của con hỏi cách cheat nữa nhé,con chẳng lấy bí quyết của ai hết ,speed con cũng cao rồi nên con ko cần bí quyết ,vậy nhé, mấy tía cứ như là khủng bố con khi đọc được dòng của hermes ==''

Vote một phiếu cho mode close cái topic nhảm nhí này nào toán chém với WAR nhiều chứ chẳng tác dụng gì cả:binhsua140:

vâng bản chất con người của các bạn là vậy, miệng thì chửi che*t nhưng lại đi hỏi cách che*at :))

Mây cái người này rảnh quá. ai muốn cheat thì cho họ cheat. mình làm bình thường thì sao mà bị ban được. vào là chửi nhau. Rảnh việc quá. thì log vào vài chục id mà cạp.
Mod close topic là được rồi đó

Topic này chủ yếu là để ACE bị ban vào có chỗ post bài chia sẻ và cũng để cảnh báo các mem khác lưu ý thế mà thành ổ SPAM và WAR à, tạm close nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week