Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
nói như bạn không đúng.thế sao mình gõ 2 chữ vẫn bị lặp code 100%,nhưng mình chỉ bị ban 2id chứ không ban nguyên group,và cũng đã cày trả nợ xong rồi:m020:

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

phạm rule.không bàn về cách gõ.không dám dùng nick chính để nói chuyện thẳng đi clone nhục vậy bạn
Bàn về cách gõ đâu bạn?Tui mới tham gia forum chứ clone nick gì trời!!!!!
Bạn CHXHCNVN1 nói đúng rùi đó! nghĩa là trước thời điểm xảy ra tình trạng lặp code thì group đó đã bị ban...

thôi đi 2 cụ,lúc sáng đọc topic của bác tomcoiwa,id diss ra khỏi group có thể tách solo,ai chẳng log vào gỏ thử và biết rằng id bị ban sẽ load lặp code xong rồi đứng hình.cái gì cũng có 2 chiều suy luận,dựa vào đâu 2 bác cứ khăng khăng với ý kiến của mình là đúng.nói như 2 bác từ bây giờ lỗi lặp code đều là do id bị ban từ trước hết?mà hôm qua xem proof trong topic update của ông lucy mình thấy sp có 21,22 thì gõ 1 chữ thế nào được.chừng nào sp 30 trở lên thì mới có cơ sở nghi vấn banned vì cách gõ.2 bác cứ châm chích kiểu đó mai mốt có ai bị ban chắc chẳng dám up proof lên thông báo nguyên nhân wá

Cái này là phân tích tìm nguyên nhân để mọi người biết mà tránh chứ châm trích gì bạn. Cũng có thể do LR như bạn Luke đang nghi ngờ đó.

CHXHCNVN nói đúng đó. ID bị baned sẽ lập đi lập lại 1 code duy nhất, mình có test thử mấy id bị band. 5id gõ ko kịp nhưng duy nhất chỉ 1 code

Khẳng định lần cuối : gr ban vào lúc 9h tối qua là do lỗi lặp code . Ai tin thì tin , ko tin chả sao . Gr ấy 3 tháng trở lại đây tôi gõ full chữ , vì gr đó toàn id cũ , 1 đống invite mới tôi ko thèm lập , nâng niu nó như vàng mà dám phang one word trong cái giờ kinh thiên động địa hay bị túm nhất ? Tôi cũng biết chia giờ giấc và chia gr lắm , gr nào gõ đêm gr nào gõ ngày rất rõ ràng :) Thế thôi nhé . Nói nhiều nữa mệt . Còn id bị ban dissmiss ra khỏi gr khi đem vào gõ code bị lặp load rất nhanh khoảng 5-6code thì ai cũng biết rồi chứ ko phải ngta ko biết đâu .

thỉ thảo luận nhau thôi, ừ thôi ai cũng biết thì cần gì cái topic này nữa, nói ra cái mình biết thì ng ta nghĩ là dạy đời này nọ
thôi chịu...

Sáng nay mình và các bạn khác vẫn pay LR bình thường nhé Lucky , mình nghĩ lý do gì gì đó chứ chắc ko liên quan đến LR đâu , bị ban trùng hợp chăng ???:binhsua37:

tình hình baned lắng xuống rồi làm việc thôi đình công hết 1 ngày :binhsua41:

Sáng nay mình và các bạn khác vẫn pay LR bình thường nhé Lucky , mình nghĩ lý do gì gì đó chứ chắc ko liên quan đến LR đâu , bị ban trùng hợp chăng ???:binhsua37:
bánh Pao ko hỉu lời em nói :binhsua43: 3gr ban lãng đêm hôm kia là cùng số ví lr với cái gr em bị ban lúc 9h tối hôm đó . Còn những gr em để ví LR khác thì có làm sao . Em chỉ mún thông báo với mọi người , từ hum nay có ai bị ban nguyên gr , thì những gr khác để cùng ví lr giống nó , hãy nên change số khác , ko là sẽ bị ban lãng giống em , gr ko gõ nửa tháng trời đi ko lời trăn trối ko hỉu nguyên nhân vì sao die :binhsua43: . Mà em nói vậy thôi , ai sợ thì change , ko tin thì ko change , em ko care .

bánh Pao ko hỉu lời em nói :binhsua43: 3gr ban lãng đêm hôm kia là cùng số ví lr với cái gr em bị ban lúc 9h tối hôm đó . Còn những gr em để ví LR khác thì có làm sao . Em chỉ mún thông báo với mọi người , từ hum nay có ai bị ban nguyên gr , thì những gr khác để cùng ví lr giống nó , hãy nên change số khác , ko là sẽ bị ban lãng giống em , gr ko gõ nửa tháng trời đi ko lời trăn trối ko hỉu nguyên nhân vì sao die :binhsua43: . Mà em nói vậy thôi , ai sợ thì change , ko tin thì ko change , em ko care .
ngủ đi huynh, dang gõ capcahtyper, chuẩn bị khùng giống thèng này wwe :D

À hiểu rùi, thanks for share, hì thà tin là có chứ đừng tin là ko, tối nay pay ta cũng phải change số LR thui vì ta có cả hơn chục G ban cả G mà tất cả đều xài chung 1 LR từ xưa đến nay....:binhsua47:

À hiểu rùi, thanks for share, hì thà tin là có chứ đừng tin là ko, tối nay pay ta cũng phải change số LR thui vì ta có cả hơn chục G ban cả G mà tất cả đều xài chung 1 LR từ xưa đến nay....:binhsua47:
em nghĩ nó mới mò lr từ đêm qua thôi , gr nào bị ban nó mò lr diệt luôn những gr có cùng số lr như thế , mới áp dụng từ hqua thôi , nếu từ hôm qua bánh Bao chưa bị dính gr nào thì ko cần change .

em nghĩ nó mới mò lr từ đêm qua thôi , gr nào bị ban nó mò lr diệt luôn những gr có cùng số lr như thế , mới áp dụng từ hqua thôi , nếu từ hôm qua bánh Bao chưa bị dính gr nào thì ko cần change .

Ko , chắc phải change cho yên tâm ! các bạn khác nếu rơi vào trường hợp này thì cũng nên change cho yên tâm !:binhsua44:

Chài... ở đâu ra cái luật đêm qua này vậy? dùng chung ví thì bann? Tôi gõ capt từ 2009 đến giờ bann gần 2 chục cái G toàn xài một ví. Xin lỗi ngài! Thế ông biết tai sao nó bann vì dùng chung ví không? Nó thừa biết ông dùng những ID nào tại thời điểm có cùng số IP liệt kê. Thế có ai biết vì sao nó không cho dùng soft không? Thứ nhất, nó không muốn 1 bên thứ 3 nào can thiệp vào hệ thống của nó. Thứ 2, vì nhu cầu lượng hàng ở mỗi thời điểm là khác nhau tất nhiên nó chế độ load sẽ có những thay đổi và cập nhật mà soft không theo kịp, nên soft thường lỗi và phá hỏng đa số image của nó. Thứ ba, dùng soft thì sẽ bị giới hạn thời gian giải quyết image, nó không muốn 1 hình ảnh 1 image mà để time còn 5-7 giây thì mới giải quyết --> chậm so với tính tức thì của 1 Image capt, mặc dù time tối thiểu qui định phải hoàn thành là 30s. Do đó, nó cần chúng ta là sự trung thực (Nếu trung thực thì ta chỉ có ăn cám - Nó không quan tâm).

Tôi bị bann G này vẫn chơi típ ví đó có sao đâu. Bị ban do dùng soft, gõ 1 chữ, gõ spam (vì một lý do nào đó: buồn ngủ, lỗi soft...) --->sai nhiều quá ---> bann tự động hoặc view ban.

Tôi chính thức xác nhận bị ban là lỗi do ta chứ không phải do ví.

Nếu không tin, các ngài cứ để im cái ví đó, hãy gõ cho tử tế, không gõ spam, 1 chữ, tránh sai nhìu (đừng dùng soft -lý do đã nêu ở trên). Ai bị bann trừ mất 1$ tôi sẽ đền cho 2$, nói tử tế đấy.

Tóm lại bann là do ta, do soft chứ không do ví. Cũng cái ví hôm trước bị bann đó, hôm sau gõ cẩn thận vào, tránh sai nhìu (có dùng soft thì cũng để time nhập image còn lại tối đa là 15 s, lỗi dấu đỏ hoăc gì gì đó...nhìu thì out ngay không gõ thêm) ban mới là lạ.

Đúng cái ví đó nó có tật nên mới giật mình !!!

Last edited by a moderator:
Chài... ở đâu ra cái luật đêm qua này vậy? dùng chung ví thì bann? Tôi gõ capt từ 2009 đến giờ bann gần 2 chục cái G toàn xài một ví. Xin lỗi ngài! Thế ông biết tai sao nó bann vì dùng chung ví không? Nó thừa biết ông dùng những ID nào tại thời điểm có cùng số IP liệt kê. Thế có ai biết vì sao nó không cho dùng soft không? Thứ nhất, nó không muốn 1 bên thứ 3 nào can thiệp vào hệ thống của nó. Thứ 2, vì nhu cầu lượng hàng ở mỗi thời điểm là khác nhau tất nhiên nó chế độ load sẽ có những thay đổi và cập nhật mà soft không theo kịp, nên soft thường lỗi và phá hỏng đa số image của nó. Thứ ba, dùng soft thì sẽ bị giới hạn thời gian giải quyết image, nó không muốn 1 hình ảnh 1 image mà để time còn 5-7 giây thì mới giải quyết --> chậm so với tính tức thì của 1 Image capt, mặc dù time tối thiểu qui định phải hoàn thành là 30s. Do đó, nó cần chúng ta là sự trung thực (Nếu trung thực thì ta chỉ có ăn cám - Nó không quan tâm).

Tôi bị bann G này vẫn chơi típ ví đó có sao đâu. Bị ban do dùng soft, gõ 1 chữ, gõ spam (vì một lý do nào đó: buồn ngủ, lỗi soft...) --->sai nhiều quá ---> bann tự động hoặc view ban.

Tôi chính thức xác nhận bị ban là lỗi do ta chứ không phải do ví.

Nếu không tin, các ngài cứ để im cái ví đó, hãy gõ cho tử tế, không gõ spam, 1 chữ, tránh sai nhìu (đừng dùng soft -lý do đã nêu ở trên). Ai bị bann trừ mất 1$ tôi sẽ đền cho 2$, nói tử tế đấy.

Tóm lại bann là do ta, do soft chứ không do ví. Cũng cái ví hôm trước bị bann đó, hôm sau gõ cẩn thận vào, tránh sai nhìu (có dùng soft thì cũng để time nhập image còn lại tối đa là 15 s, lỗi dấu đỏ hoăc gì gì đó...nhìu thì out ngay không gõ thêm) ban mới là lạ. Đúng cái ví đó nó có tật nên mới giật mình !!!!
người nhà của admin pixprofit đây à,bênh dữ vậy:|có chuyện mọi lỗi banned đều là do ta,không bao giờ là do pix nữa.xin lỗi bạn chứ bạn làm chuyện xấu không có nghĩa ai cũng làm chuyện xấu gõ sai rule giống bạn.thế giải thích thế nào về cái group này
Tối qua lặp code
http://mmo4me.com/showthread.php?50330-update-tinh-hinh-PIX-banned-24h-Ver-2-/page61
sáng nay kiểm tra, cái gr từ đời nảo đời nào, từ tháng 11 có cùng ví LR, bị ban ko rõ nguyên nhân

còn 1 gr nữa, cùng ví LR, 2 ngày nay ko gõ, cũng theo ẻm về chầu trời.
có 1 cái gr, cũng giống gr trên, có 2 id, cũng ko gõ từ trong tết, nhưng khác ví, dùng Z, ko bị ban :|
note: cái gr trên, chưa bao h biết 1 chữ là gì, vì là gr mới lập thủa còn gõ trên web kiếm tiền mua sòt XĐ. Đến khi gõ trên sòt chỉ gõ 2 id/ 1 lần gõ.:|
chỉ có 2id không đụng vào từ năm 2011?nếu không phải ban theo số ví LR thì là lý do gì?

Ai thích đổi ví thì đổi ko thích thì thôi vậy cũng đem ra cãi được

người nhà của admin pixprofit đây à,bênh dữ vậy:|có chuyện mọi lỗi banned đều là do ta,không bao giờ là do pix nữa.xin lỗi bạn chứ bạn làm chuyện xấu không có nghĩa ai cũng làm chuyện xấu gõ sai rule giống bạn.thế giải thích thế nào về cái group này

chỉ có 2id không đụng vào từ năm 2011?nếu không phải ban theo số ví LR thì là lý do gì?

Lại 1 người không hiểu nữa, tự hỏi lại mình vì sao nó tìm đến cái ví đó bann mà không tìm ví khác? Vậy bann có nguyên nhân sâu xa là do dâu. Theo logic học ví là cái vô tri vô giác. Lấy cái ví đó lập 1 G mới, gõ tử tế vào (gõ liền nhé) đừng để lâu, ban thì tôi trả $ cho bạn.

Lại 1 người không hiểu nữa, tự hỏi lại mình vì sao nó tìm đến cái ví đó bann mà không tìm ví khác? Vậy bann có nguyên nhân sâu xa là do dâu. Theo logic học ví là cái vô tri vô giác. Lấy cái ví đó lập 1 G mới, gõ tử tế vào (gõ liền nhé) đừng để lâu, ban thì tôi trả $ cho bạn.
bạn mới là người không hiểu:|bác phonglantim chẳng phải đã nói rõ ràng rằng cái group 2id đó bác ấy gõ từ thời còn newbie chưa biết check 1 chữ là gì à?=>group đó có tiền sử trong sạch.nó ban vì group đó cùng số LR với group bác ấy bị ban vì lặp code tối hôm trước cùng ngày.hiểu chưa vậy bạn:|

Ai thích đổi ví thì đổi ko thích thì thôi vậy cũng đem ra cãi được

Ở đây là giải thích tìm hiểu nguồn gốc chứ cãi chỗ nào?
Ai ỷ lại sự trong sạch của ví mới mà tiếp tục dấn thân theo con đường của ví cũ thì có ngày: Ồ bann là do ta thật !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,932
Latest member
82lottery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week