Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
Ở đây là giải thích tìm hiểu nguồn gốc chứ cãi chỗ nào?
Ai ỷ lại sự trong sạch của ví mới mà tiếp tục dấn thân theo con đường của ví cũ thì có ngày: Ồ bann là do ta thật !
gõ 1 chữ thì bất kể ví cũ ví mới đều ban hết không cần phải tìm hiểu nguyên nhân:|

bạn mới là người không hiểu:|bác phonglantim chẳng phải đã nói rõ ràng rằng cái group 2id đó bác ấy gõ từ thời còn newbie chưa biết check 1 chữ là gì à?=>group đó có tiền sử trong sạch.nó ban vì group đó cùng số LR với group bác ấy bị ban vì lặp code tối hôm trước cùng ngày.hiểu chưa vậy bạn:|

Hỏi Phonglantim, hỏi Admin pix, hỏi mọi người G để lâu không gõ thì thế nào ấy nhỉ?

Nếu đổi Ví mới...ừ thì ví mới thế còn cái lịch sử thanh toán (bằng chứng sống cho ví cũ) có đổi được không nhỉ?

Có những người chưa bị bann lần nào ừ thì ví họ tốt :D. Vậy những người bị ban là do xui gặp ví xấu?

Nhắc lại cho bạn, mình muốn nói cái ví đó có tiền án (nên G khác bị vạ lây) nguyên nhân xâu xa là không phải do nó. Hiểu chưa vậy cậu?

Last edited by a moderator:
Các bạn cãi nhau làm gì, pix là thế đó, cứ ngậm ngùi thôi đọc mấy toppic này thêm đau đầu, chả bao giờ tìm được nguyên nhân thực sự cả :binhsua43:

Hỏi Phonglantim, hỏi Admin pix, hỏi mọi người G để lâu không gõ thì thế nào ấy nhỉ?

Nếu đổi Ví mới...ừ thì ví mới thế còn cái lịch sử thanh toán (bằng chứng sống cho ví cũ) có đổi được không nhỉ?
group balance=0 + id done=0 mới ban nhé:|theo như proof phonglantim up lên thì balance còn ~0.3$;))càng nói càng lộ óc đậu hũ chán bác wá.còn khi nào nó truy lùng số ví cũ ở lịch sử thanh toán để banned thì phải đợi tương lai trả lời,em đâu biết;))pix nhiều trò mà;))

group balance=0 + id done=0 mới ban nhé:|theo như proof phonglantim up lên thì balance còn ~0.3$;))càng nói càng lộ óc đậu hũ chán bác wá.còn khi nào nó truy lùng số ví cũ ở lịch sử thanh toán để banned thì phải đợi tương lai trả lời,em đâu biết;))pix nhiều trò mà;))

Nhắc lại cho bạn, mình muốn nói cái ví đó có tiền án (nên G khác bị vạ lây) nguyên nhân xâu xa là không phải do nó (tự nhiên mà nó có tiền án à ?). Hiểu chưa vậy cậu? Stop ko tranh luận với cậu nữa ! :D

Có những người chưa bị bann lần nào ừ thì ví họ tốt :D. Vậy những người bị ban là do xui gặp ví xấu?

Nhắc lại cho bạn, mình muốn nói cái ví đó có tiền án (nên G khác bị vạ lây) nguyên nhân xâu xa là không phải do nó. Hiểu chưa vậy cậu?
cha này vừa dài dòng vừa lảm nhảm ớn hàng:-s

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:14 AM ----------

Nhắc lại cho bạn, mình muốn nói cái ví đó có tiền án (nên G khác bị vạ lây) nguyên nhân xâu xa là không phải do nó (tự nhiên mà nó có tiền án à ?). Hiểu chưa vậy cậu? Stop ko tranh luận với cậu nữa ! :D
nguyên nhân sâu xa?group bị ban vì lặp code là do người gõ?không phải tại pix??:-s:-s

cha này vừa dài dòng vừa lảm nhảm ớn hàng:-s

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:14 AM ----------

nguyên nhân sâu xa?group bị ban vì lặp code là do người gõ?không phải tại pix??:-s:-s

Vậy sao nói là do ví? do Pix hay ta chớ.

gõ 1 chữ thì bất kể ví cũ ví mới đều ban hết không cần phải tìm hiểu nguyên nhân:|

Bị bann do gõ 1 chữ, vậy con người gõ 1 chữ hay ví nó gõ 1 chữ vậy cậu? ---> vậy nguyên nhân bann do ta hay do ví? rồi mới tính tiếp cái ví đó làm vạ lây?

Stop, mình không tranh luận chuyện bann với cậu nữa, nếu có thì vô tình và nhanh chóng đưa cậu lên Pro chữ xanh mất (mình sợ chất lượng nó chưa kịp đạt tới :D)

Vậy sao nói là do ví? do Pix hay ta chớ.

Bị bann do gõ 1 chữ, vậy con người gõ 1 chữ hay ví nó gõ 1 chữ vậy cậu? ---> vậy nguyên nhân bann do ta hay do ví? rồi mới tính tiếp cái ví đó làm vạ lây?

Stop, mình không tranh luận chuyện bann với cậu nữa, nếu có thì vô tình và nhanh chóng đưa cậu lên Pro chữ xanh mất (mình sợ chất lượng nó chưa kịp đạt tới :D)
lảm nhảm vừa thôi kẻo người khác nghĩ bạn có vấn đề về thần kinh đấy bạn;)mình chỉ mới là mem thôi lên pro còn xa vời lắm,bạn mới nhanh kìa;)bạn gõ 1 chữ bạn bị ban là chuyện của bạn,đừng nghĩ ai cũng gian lận giống bạn là được rồi;)

Thôi xin can 2 bạn vientrinhhermer02 nhé !!!! xin yahoo nhau chiến tiếp đê :D :binhsua44:

Thôi xin can 2 bạn vientrinhhermer02 nhé !!!! xin yahoo nhau chiến tiếp đê :D :binhsua44:

Đã thua, nên sờ top' chuyện bann với cậu ấy rồi mà lị :D !

MỚi sáng sớm mà gặp cái này .hôm nay cẩn thận bị baned cả đống :binhsua36:

MỚi sáng sớm mà gặp cái này .hôm nay cẩn thận bị baned cả đống :binhsua36:

Gặp cái gì vậy ..sao ko thấy cái hình

đã có soft fix lỗi chéo đỏ anh em qua đó dow về để hạn chế baned đi

Cầu mong thớt này đừng có Vs4. Hôm nay, mọi chuyện vẫn ổn các bạn nhé.

Lâu lâu không gõ cái group 100ID cũ hum nay lôi ra gõ lại thì thế này đây, mất toi 4 IDS cũ roài

Nó ban ids thui, cộng lại cho 10$ rùi kìa, tiền ko âm, cơ mà G đó ko làm à ?

8757e0dd44d3453556aa96216fb006c3_45116553.2.bmp
[/url][/IMG]
f7cf255c1ac27513612960d9ebf2d961_45116407.1.bmp
[/url][/IMG]vừa bị baned 1 nick mới trong group cũ mà kô bị trừ tiền chính vao view kiểm tra thì thấy 5 ô code trống hên gê nó band nick mới kô phải nick cũ mà kô bị trừ z nữa chứ vửa đủ min pay 3z :binhsua36:

---------- Post added at 06:17 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

trời nó đang ban nữa sao lạ vậy :binhsua36: lên 4 nick rồi nó kô ban 1 lần mà ban từ từ

[/url]

[/url]

ố ỳe tự dưng bị band một cách khó hiểu trong khi ngồi ngáp ko có code ra thì ai dè vào view thấy no để trống 1 nùi thế này hic hic 3$ của tui chán đời thế.soft ngày 17-5 sever P&P nhé:binhsua32:

hazzz, mất điện, vừa ngủ dậy vô đây đã thấy đen xì 1 đống. Vô ktra gr mình đã:-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819
Latest member
Naeme

Most viewed of week

Most discussed of week