Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
Tối qua lặp code
http://mmo4me.com/showthread.php?50330-update-tinh-hinh-PIX-banned-24h-Ver-2-/page61
sáng nay kiểm tra, cái gr từ đời nảo đời nào, từ tháng 11 có cùng ví LR, bị ban ko rõ nguyên nhân

còn 1 gr nữa, cùng ví LR, 2 ngày nay ko gõ, cũng theo ẻm về chầu trời.
có 1 cái gr, cũng giống gr trên, có 2 id, cũng ko gõ từ trong tết, nhưng khác ví, dùng Z, ko bị ban :|
note: cái gr trên, chưa bao h biết 1 chữ là gì, vì là gr mới lập thủa còn gõ trên web kiếm tiền mua sòt XĐ. Đến khi gõ trên sòt chỉ gõ 2 id/ 1 lần gõ.:|

Last edited by a moderator:
Eo tối nay lập Lr mới cho chắc ăn :|

Tối qua lặp code
http://mmo4me.com/showthread.php?50330-update-tinh-hinh-PIX-banned-24h-Ver-2-/page61
sáng nay kiểm tra, cái gr từ đời nảo đời nào, từ tháng 11 có cùng ví LR, bị ban ko rõ nguyên nhân

còn 1 gr nữa, cùng ví LR, 2 ngày nay ko gõ, cũng theo ẻm về chầu trời.
có 1 cái gr, cũng giống gr trên, có 2 id, cũng ko gõ từ trong tết, nhưng khác ví, dùng Z, ko bị ban :|
hixxx sao người cùng chung số phận với huynh bao h cũng là mụi , mà ko là ai khác :-ss:((

chắc do vụ gì đó chứ lr thì liên quan gì với nhau

ặc LR liên quan gì đâu trời tui 2 group chung LR mà có thấy gì đâu đừng có đoán già đoán non nữa mấy bác . Đã bảo pix khùng thì nó thích ban sao thì nó ban thôi ( nhưng riêng tui thì hên ban lần nào cũng có lý do :p )

Hỏng lẽ phãi chang Lr hết sao? chắc ko phãi vì Lr mà ăn baned đâu
tất cả những gr có cùng số ví với gr tối qua bị ban, đều ban sạch sẽ, dù từ đời ông cố rồi ko lôi ra gõ đến đời chắt chít mới gõ hum qua, ban sạch sẽ ko còn 1 gr. còn sót duy nhất cái gr 2 id khác mỗi chỗ là khác ví Z. :| ai gải thích dùm cái :((

chắc bây giờ nó đổi chiến dich ban là ban là ban ko bỏ sot luôn là G nào bi nó ban thì nó xét luôn ng này còn G nào nữa ko woa hình thức bay rùi ban luôn.

Này thì 20 ký tự này ! này thì 20 ký tự này ! này ! thì pix này ! này thì pix ! póp póp !:binhsua32:

Attachments

20.8 KB · Views: 64
Chắc mình cũng phải theo bạn này quá, thấy ghê ghê.... :binhsua33:

thế này thì có mà đi biết là nó khùng nhưng giờ mà nguyên nhân do lr thì chịu thật mình cái đợt nó banned id 0$ giờ toàn phải solo id chủ có ngày order 4 5 phát về 1 lr (tích mấy ngày mới đủ)

Ban đầu mình dùng toàn Z cho tất cả group, sau đó chuyển sang LR, có bị banned id con chứ banned nguyên Group như luke thì chưa gặp, hi vọng Pix ko sờ đến mình, hên xui quá, đụng tới ai thì y như rằng người ấy hết làm luôn.

má ơi ! má ơi ! ai có việc gì làm pm ! làm với coi huhu huhu ! pix thật bá cmn đạo rồi ! trảm sạch sẽ! :binhsua47:
còn 6 group toàn 2-5 id ko ! làm cục sh... gì nữa !

View attachment 11034
Này thì 20 ký tự này ! này thì 20 ký tự này ! này ! thì pix này ! này thì pix ! póp póp !:binhsua32:
:m098::m098:
số $ đó mà vào ví LR của mình thì hay bit mấy nhưng mà mất dấu - đi nhá.chia buồn với bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom