Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
3 con 1 đang load ngon.

h này mà 4 load rồi ak?

Nãy pri 4 load như rồng, mình test dc 3 acc thơm :)). giờ pri 4 cũng load nhưng ko nhanh lắm, nói chung thì với kiểu đó 1 tiếng cũng test được đủ 300 cái cho mỗi acc :). Kẹp chung với các acc khác cũng dc

còn load không anh em.

Còn load nhưng nhỏ giọt :)
Dành cho những acc lúc nãy test chưa đủ ngưỡng (250 capt) thì giờ vào bòn cho đủ để nó cập nhật pri :D

Last edited by a moderator:
:(( vô trễ we' 4 hết load rùi tức thật.

:binhsua46: hiếm khi 4 load vào h này mà bận chưa kip test, bùn
h thì cứ 0 1 mà oánh, load good

:(( vô trễ we' 4 hết load rùi tức thật.
gì mà bon chen thế doremon với trình của cậu bỏ ra 1 đêm có cả chục acc pri 0 ấy chứ,tớ có 6 cái >20k code mà gõ có 3 cái nè:)chả muốn test thêm.:(

gì mà bon chen thế doremon với trình của cậu bỏ ra 1 đêm có cả chục acc pri 0 ấy chứ,tớ có 6 cái >20k code mà gõ có 3 cái nè:)chả muốn test thêm.:(
Với cái độ điên của Pix hiện giờ thì ko nói trước dc điều gì :D
Chỉ mỗi cái thấy nó load nhanh thì tranh thủ đã, thức đêm nhiều rồi mặt mày nó phờ phạc cả ra :))

tuy có rồi nhưng vẫn thik bon chen cho vui tí.:))

Với cái độ điên của Pix hiện giờ thì ko nói trước dc điều gì :D
Chỉ mỗi cái thấy nó load nhanh thì tranh thủ đã, thức đêm nhiều rồi mặt mày nó phờ phạc cả ra :))
=)) lâu lâu mới làm phát chứ cứ thức đêm+ mì tôm chắc 1 tháng =die mất:)làm gì thì làm sức khỏe mới là quan trọng.tớ học cả ngày tranh thủ lúc nghỉ trưa với cả buổi tối ngày cunG~ 3-4$ pay đều.:)
0,1 load khá tốt chả biết 4 thế nào rồi:)

các bác tư vấn đội hình 6-8-6 đến bao giờ load nhanh đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week