Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
Pri 2 3=2/3 pri 0 1 nha mọi ng.pri 4 hok thử ^^

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

chính xác đánh 230 code sai 20 =>đúng nản:binhsua33:
bữa nào load nhanh y như rằng tl sai cao ^^.nản.mặc dù gõ vẫn thế.@@

0,1 load như nhau.còn mấy cái # chịu. ai có 0,1 tranh thủ làm đợi giờ vàng thì test:)

Gõ 500 sai 25 , :)) sai luôn 5% >"<

Cái đó là điểm ẩn, hay là nó cộng vào sai hả. Nếu là điểm ẩn thì không sao, cái quan trọng là nó cộng vào điểm sai là chết. Tăng pri thì ko phải nói. Điểm ẩn là số điểm gõ dontsee nhiều, các ký tự trên hình ảnh nó ko rõ ràng hệ thống check sai,... là nó cộng vào điểm ẩn, trong đó nó cộng chỉ 1-5 điểm vào điểm sai mà thôi tùy vào điểm ẩn là bao nhiêu và hên xui từ thằng pix nữa.

Ví dụ tớ gõ 1000 điểm trên soft, nó có 58 điểm bị ẩn, trong đó nó cộng vào tk chính (điểm đúng) là 942 điểm, trước đó tớ rà lại gốc sai là 200 điểm, mà giờ nó lên có 203 điểm, như vậy 55 điểm kia bị ẩn vĩnh viễn, và có 3 điểm nó đưa vào điểm sai, cho dù gì đi chăng nữa thì tỷ lệ tăng pri sẽ rất rất cao.

---------- Post added at 01:27 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

0,1 load như nhau.còn mấy cái # chịu. ai có 0,1 tranh thủ làm đợi giờ vàng thì test:)

Ku Kun lâu ngày qé, nhớ ai đây ko, à mà tự nhiên có 1 cái id pri 2 nhảy vọt xuống pri 1, hết biết luôn á, dạo này pix khùng nặng vl rồi =)). Gõ 2 id pri 1 điểm cao khó tăng pri, tự nhiên cái id pri 2 ko gõ nó nhảy xuống pri 1, haizzzz....... =))

#######################
Nó tăng pri sao mà thấy pri 2, 3 tùm lum, bác nào cần thì cho nè.. hehe

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:27 PM ----------

sáng dậy test đc 4em về 0, thơm vãi. :">

ồ ghê rứa, xem chừng lại tăng pri đó ông em :binhsua32:

Last edited by a moderator:
Cái đó là điểm ẩn, hay là nó cộng vào sai hả. Nếu là điểm ẩn thì không sao, cái quan trọng là nó cộng vào điểm sai là chết. Tăng pri thì ko phải nói. Điểm ẩn là số điểm gõ dontsee nhiều, các ký tự trên hình ảnh nó ko rõ ràng hệ thống check sai,... là nó cộng vào điểm ẩn, trong đó nó cộng chỉ 1-5 điểm vào điểm sai mà thôi tùy vào điểm ẩn là bao nhiêu và hên xui từ thằng pix nữa.

Ví dụ tớ gõ 1000 điểm trên soft, nó có 58 điểm bị ẩn, trong đó nó cộng vào tk chính (điểm đúng) là 942 điểm, trước đó tớ rà lại gốc sai là 200 điểm, mà giờ nó lên có 203 điểm, như vậy 55 điểm kia bị ẩn vĩnh viễn, và có 3 điểm nó đưa vào điểm sai, cho dù gì đi chăng nữa thì tỷ lệ tăng pri sẽ rất rất cao.

---------- Post added at 01:27 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

Ku Kun lâu ngày qé, nhớ ai đây ko, à mà tự nhiên có 1 cái id pri 2 nhảy vọt xuống pri 1, hết biết luôn á, dạo này pix khùng nặng vl rồi =)). Gõ 2 id pri 1 điểm cao khó tăng pri, tự nhiên cái id pri 2 ko gõ nó nhảy xuống pri 1, haizzzz....... =))

#######################
Nó tăng pri sao mà thấy pri 2, 3 tùm lum, bác nào cần thì cho nè.. hehe

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:27 PM ----------

ồ ghê rứa, xem chừng lại tăng pri đó ông em :binhsua32:
dạo này học suốt mà cũng có thấy ông OL đâu:D pix nó khùng mà tôi chẳng pị tăng hay giảm pri gì hết cứ 0 từ trước đến giờ hoài=))
ai đang làm update cái nào.

pri 2 load chậm rì, cứ 0 1 mà chiến :D

hix.sáng đang chơi cái account pri 3 12k code.
đùng 1 cái nó nhảy lên pri 5.
thiệt là hết biết.
còn giờ tạo 5acc gõ thì sau 250code đầu tiên tính luôn 30 cái demo ,2 cái về pri 0,1 cái pri 4,2 cái pri 8 và 9
sáng gỡ 3 con kia đi,gõ 2 cái pri 0 lên 600 code,1 cái giữ nguyên,1 cái bay thẳng lên pri 6.
bị như vậy trong 3 ngày liền.
nó tính thế nào cũng chả biết nữa,có cái 294pic mà 291 pic done mà pri 9.haiza

update cái nè:

thỉnh thoảng vẫn có submit nhá+thêm cả image.... chán.xuýt nữa thì đc 1h=1$.=((

update cái nè:

thỉnh thoảng vẫn có submit nhá+thêm cả image.... chán.xuýt nữa thì đc 1h=1$.=((

Ăn rồi ngồi gõ như rj thôi à, mà có nhận được $LR ko vậy, sao nó trừ tiền balance từ trưa 12/9 giờ vẫn chưa nhận được ta.

2 pri 2 3pri 0 mà vẫn submiting @@

gõ gì mà nhìu nick vậy bạn? mà bạn dùng mag gì bị sub........m thấy load khá nhanh với 3pri 0

Ăn rồi ngồi gõ như rj thôi à, mà có nhận được $LR ko vậy, sao nó trừ tiền balance từ trưa 12/9 giờ vẫn chưa nhận được ta.
ăn rồi đi học chứ.hnay đc nghỉ tranh thủ tý thôi tý lại đi học nữa nè:) LR tớ cũng done từ 12 mà chửa có trong LR nhưng lo gì cậu.hay là hết $ tiêu roài:))

gõ gì mà nhìu nick vậy bạn? mà bạn dùng mag gì bị sub........m thấy load khá nhanh với 3pri 0
Thấy nó load hok đc nên bỏ thêm vào gõ mà bạn.bây giờ thì 3pri 0 load ngon rùi :D

gừ
đang đánh tự dưng subm 3 con 1 1 2
vào web pix thì thấy 2 trong 3 con đã lên 1 pri >.<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member