Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
Fix đâu ko thấy nó ko submitt mà dis mạng liên tục..out ra đi ngủ ko mún thấy đội hình tăng như hôm qua nữa:)

Hôm nay chắc chơi cạp lại, 3-2-2 lâu lâu mới ngừng 1 tí, vnpt

Nghe các bác nối vậy chắc do mạng mình cùi..BASIC mà,SV nghèo nên đâu có tiền!!!Ráng 1 ngày đổi đời + đổi đường truyền:)

Sáng đến trưa thì ngon,mà tự nhiên giờ lại submit, ức chế với thằng VNPT thật,ko cho anh em mình làm ăn gì hết ráo.

Sáng đến trưa thì ngon,mà tự nhiên giờ lại submit, ức chế với thằng VNPT thật,ko cho anh em mình làm ăn gì hết ráo.

mình nghĩ là do thằng pix chứ ko phải VNPT đâu, mình cũng dùng VNPT gõ pix thì chậm+submmit nhưng xem phim ầm ầm có sao đâu

Mình FPT vào web pix thì load chậm. Đăng nhập trên soft xuanduc thì *** mèo load cũng chậm , ấn Login thì load mãi đứng hình lun :( sợ dô đánh tăng pri quá nên nghĩ lun. Có ai FPT bị tình trạng như mình ko ?:binhsua29:

Mình FPT vào web pix thì load chậm. Đăng nhập trên soft xuanduc thì *** mèo load cũng chậm , ấn Login thì load mãi đứng hình lun :( sợ dô đánh tăng pri quá nên nghĩ lun. Có ai FPT bị tình trạng như mình ko ?:binhsua29:
tớ cũng fpt nè
load nhanh mà
vào pix load chừng 4s

mình nghĩ là do thằng pix chứ ko phải VNPT đâu, mình cũng dùng VNPT gõ pix thì chậm+submmit nhưng xem phim ầm ầm có sao đâu
Mình cũng chơi game lướt web ầm ầm ping ko lag nhưng hễ trưa là PIX submitting hoài, nếu do PIX thì các bạn kia cũng bị chứ nhỉ ?

Cái quan trọng là game với web nó đặt sever tại đâu , nếu là của VN thì ầm ầm là chuyện đương nhiên vì đường truyền trong nước đâu có bị ảnh hưởng gì :( Các bác phải hiểu là tuyến cáp bị đứt ở đây là cáp đường truyền đi quốc tế vì vậy khi kết nối đến các sever ở nước ngoài bị chậm là lẽ dĩ nhiên ;) Ngay cả khi ko bị đứt cáp nhiều khi kết nối ra nước ngoài nó còn lag tung trời huống gì là bi đứt đồng nghĩa với lưu lượng băng thông đi quốc tế bị thu hẹp lại :( Tóm lại là cứ pri 0,1,2 mà chiến còn 3 thì có khi hơi nản đấy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week