Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
ngừng test đc rùi.pri 4 1 phút ra mấy hình.pri 2 3 vẫn chạy tốt nhá.nay về 0 đc mấy ID.may wa lại có cái dùng khỏi tốn $ mua ^^

Pri 2 ko load nổi, 0 1 mà chiến nhé, hên sáng chưa thấy bị submitting !

2 em pri 0 tối quá sáng login laị thấy pri1 dạo này nó khùng khùng sao ák,ức chế kiếm tiền ngày càng khó.:(

Yêu cầu bạn nào gõ thì nên để lại cái time một xíu nhang .. :)

2,3 load không anh em,VNPT đã bình thường lại rùi vào check gmail như gió mà sao gõ cap vẫn submit vậy ta.

Yêu cầu show cái time cho còn biết .. cm nào cũng ra cm nào hết :))
Ko chơi chữ nổi nhé bạn !
Thời gian là ở đây :

---------- Post added at 10:44 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

Yêu cầu show cái time cho còn biết .. cm nào cũng ra cm nào hết :))
Ko chơi chữ nổi nhé bạn !
Thời gian là ở đây :

Oke Oke .. sorry nhá .. tại mới làm mem mà :D

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

Mới gõ 2 thằng pri 0 .. qua 15 phút cập $ cập pri vẫn là 0 ..
out 1 cái nó lên 1 .== Ít điên quóa

3 cái pri 0 nhảy lên 1 hết rồi, nhưng hôm nay vẫn load khá tốt

Ở đây ai có nick chat cho em xin em bái sư cái mới bước vào nghề tối qua và ăn quả đắng :binhsua32: lúc đầu em gõ bình thường khoảng 45p đầu ra tốc độ vừa phải sau đó em out ra làm tí việc rồi vào lại thì đột nhiên tốc độ load rất chậm em cứ để đấy được hình nào gõ luôn hình đấy thì được tầm 3 hay 4 hình thì không ra nữa nhưng em vẫn để cái khung hiện captcha ở trên cho dễ nhìn rồi lướt web mà vẫn để ý nhưng thấy 10p sau không có gì em mở hẳn cái khung ra thì ôi thôi 4 đã lên 9 đời em lên tiên mặc dù sai 10 cái thôi :binhsua10:

0 với 1 như nhau mà. làm gì mà lo lắng vậy. tớ có chục con 1 nè. tình hình là 1 load tốt, 2 cất đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week