Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
ra bàng con mèo là bỏ qua ko ấn à
mình đánh error xong được lên 9 lun :(
mà acc pri 9 vẫn pay đc chứ để mình cày mấy acc con chứ acc chủ 9 thì cày =nt roài

tình hình là 0,1 load vù vù mà không dám lấy ra làm,pri 2 trở lên thì lâu lâu mới ra mọi lần. Tăng pri vù vù không làm cũng tăng nguyên group là pri cũ +1 hết rồi, pri 0 15k code cũng tăng lun. Yêu pix thế không biết, làm cho mọi người thành panda hết rồi.

chán quá pri 2 , 3 chả load tý nào cả . thôi đi ngủ tối dậy chiến

Pri 0 1 load tốt.ko bít mọi ng thế nào chứ mình gõ vẫn bt mà.pri 0 1 có nhảy đâu. ^^.mình đánh sai ~2% ^^ ko tăng pri.

3 acc pri 1,0 bị submitting hoài, mạng VNPT, tuy chậm nhưng ko tăng pri gì ráo !

tình hình bây giờ rao sao rùi các bro? 2,3 tham chiến được chưa? hum nay cả forum di ngũ từ 3h chìu hết rùi:D

tình hình là 0,1 load vù vù mà không dám lấy ra làm,pri 2 trở lên thì lâu lâu mới ra mọi lần. Tăng pri vù vù không làm cũng tăng nguyên group là pri cũ +1 hết rồi, pri 0 15k code cũng tăng lun. Yêu pix thế không biết, làm cho mọi người thành panda hết rồi.
lag thì có lag nhưng mà mình có thấy bị tăng pri đâu hả cậu.em pix nhà mình nó vẫn bình thường mà:)

tui dùng 3G viettel không lag mà pix chạm chạm quá.thế này ăn cám

1,1,1 vnpt đang load ngon lém anh em chiến đê, 2,3 thì không bít.:d

hôm nay 3acc pri load khá tốt, có submitting nhưng ít, so với bữa h thì hôm nay phải gọi là gõ sướng, VNPT nhé :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week