Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
update đi mấy bác ơi . mây hôm nay toàn thấy nói chuyện đâu đâu ko a ! :binhsua79:

Mình ko đồng ý với ý kiến này của bạn
Tại vì đánh đều tay thường thường vẫn thế thì nếu mà nói như bạn thì tỉ lệ sai trên pixdone nó lại cao hẳn lên so với bt.
bt chỉ ~2% là cao nay lên 5 % 6%.thế thì sao ko lên pri chứ.đánh thì đã wen rùi nên ko pải là do chính mình gõ thất thường được.
Tùy bạn, nhưng mà sự thật vẫn rành rành ra đấy, mình nói là bạn cứ so sánh posted trên soft so với pixdone trên group pixprofit xem thử, nó có cộng 100% không thôi? Cứ làm đi rồi hãy nhận xét vẫn chưa muộn mà.

Ví dụ như thế này: Với tổng điểm mà bạn gõ 1050 điểm, 50 điểm nó sẽ trích ra là điểm mà nó sẽ không cộng vào tài khoản làm việc của bạn, trong 50 điểm này nó sẽ trích ra 1 ít cho vào tỷ lệ sai thực tế, ví dụ nó trích ra 3 điểm sai thực tế thì bạn sẽ có total done là 1003 và pix total done là 1000, trong đó 1000 điểm nó sẽ cho vào pixdone, tính ra bạn làm có 1000 điểm đúng thôi, còn 47 điểm lặt vặt kia thằng pix nó làm gì mà ai biết được.

Last edited by a moderator:
này thì rùa này

hôm nay tay làm sao í gõ chậm quá :(

Tùy bạn, nhưng mà sự thật vẫn rành rành ra đấy, mình nói là bạn cứ so sánh posted trên soft so với pixdone trên group pixprofit xem thử, nó có cộng 100% không thôi? Cứ làm đi rồi hãy nhận xét vẫn chưa muộn mà.
Là 1 mem lâu rồi sao cậu cứ cố tình giải thích ở cái thread này thế nhỉ :| . Mod nên edit lại topic là "Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #), để mọi người tiện theo dõi)
1 load ngon mà mấy bạn :x

trời pri1 load ngon mà 1h gõ dc khong tới 400 cạp...vãi luyện!

G i ờ hem dám gõ id pri 0,1 sợ nó tăng pri, vì các id này vừa mới test mà toàn trên 1000 pic hít, lỡ pix điên điên khùng khùng tăng pri thì phải chờ giờ vàng test lại mệt i.

thôi xong phim! acc pri 1 100kcode bị tăng lên pri2

Là 1 mem lâu rồi sao cậu cứ cố tình giải thích ở cái thread này thế nhỉ :| . Mod nên edit lại topic là "Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #), để mọi người tiện theo dõi)
Thank bác Vol nhé, lần sau cẩn thận hơn, vì có nhiều người nói sai ở bên này nên vào giải thích hộ, chứ ko có ý post spam. Thank bác quan tâm.

AE nào khắc phục được lỗi dấu chấm than ở soft asian chưa. Vừa gõ thử có 20p mà tỉ lệ xuất hiện khoảng 5%, nản ko dám gõ luôn:((

thôi xong phim! acc pri 1 100kcode bị tăng lên pri2
Thôi rồi, vãi cả luyện, lần sau nó sẽ cứ thế mà tăng 2 rồi hạ 1, hạ 1 rồi tăng 2, ... thế là phải vật lộn với thằng pix lâu dài đấy bác ơi.

---------- Post added at 10:29 AM ---------- Previous post was at 10:27 AM ----------

AE nào khắc phục được lỗi dấu chấm than ở soft asian chưa. Vừa gõ thử có 20p mà tỉ lệ xuất hiện khoảng 5%, nản ko dám gõ luôn:((
Còn đỡ, thằng bạn mình gõ cứ 6 hình lại ra 1 dấu chấm than, đành ngậm ngùi gõ từ "warning" (cảnh báo). Cho nên gõ được 1 tiếng vào group check lại thấy bị banned 1 id vừa mới gõ, vãi cả thằng Luyện =))

Last edited by a moderator:
pri 1 load tốt, trên 1k/1h, 3 nick - VNPT nha

pri 2 load hơi chậm xí, pri 1 nhanh nhưng thỉnh thoảng bị submmting ....mạng VNPT

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week