Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
pri 1 2 submitting ai bị như mình ko :-s

...nhà nó FPT lag tung ....:).pri 0 load như là pri 3 ấy.log 3 em vào vừa gõ vừa xem phim luôn.chán......=((

2 pri 0 load vèo vèo, thêm 1 pri1 chắc gõ mỏi tay luôn, vnpt nhá :binhsua162:

Mọi người chú ý :
Hiện tại pix đang ban ngầm 1số IP VN, mình nghĩ là vậy ( ban theo kiểu load chậm - tinh vi hơn ). Để chứng minh việc mình nói là đúng thì mời các bạn với pri0 đang bị submit, can connect xài lại soft Cwork V.22.07.11 có fake ip sẵn :). Đảm bảo sẽ thấy sự khác biệt :)

zz.... Ai làm thử thấy đúng thank mình phát để mọi người bik nghe :D

Last edited by a moderator:
Mọi người chú ý :
Hiện tại pix đang ban ngầm 1số IP VN, mình nghĩ là vậy ( ban theo kiểu load chậm - tinh vi hơn ). Để chứng minh việc mình nói là đúng thì mời các bạn với pri0 đang bị submit, can connect xài lại soft Cwork V.22.07.11 có fake ip sẵn :). Đảm bảo sẽ thấy sự khác biệt :)
cái này có vẻ đúng nè 3con 0 mà load ko =3 con pri 3. pri 0 vừa load vừa submit nhé.FPT gói 5Mb.=((

vn_kun1 said:
cái này có vẻ đúng nè 3con 0 mà load ko =3 con pri 3. pri 0 vừa load vừa submit nhé.FPT gói 5Mb.

Tui giống ông này 4 acc pri 0 mà submitting hoài nè nên out lun rồi :(:( chán, FPT cước 275K nhé :(
Không dám làm trong thời gian này nên out ^^! sợ nó lên pri thì die tới die :|:|

Last edited by a moderator:
Tình hình là tới giờ vẫn chưa test acc dc
ngày mai nghỉ nên thức định test mấy pri 0 để z ành mà chắc phải đi ngủ sớm đây
ae làm việc vui vẻ nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806