Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
co ai con thuc ko
cho mình hỏi cái này cái
sao trong mail balance bị dấu trừ đằng trước có phải bị ban nick ko vay :binhsua46:

tình hình là dao này captcha thấy dễ lắm mà ko hĩu sao đánh sai nhìu dễ sợ...ko bik nó có nhầm lẫn gì ko nữa!

dạo này ko hiểu sao gõ sai nhiều quá. trong sự nghiệp captcha chưa bao giờ gõ sai nhiều như vậy

chẵng lẽ bi cheat..bt gõ 1k sai chưa tới 10 nay sai 20@@

Ở đây có 2 loại sai: sai ẩn và sai thực tế. Nếu sai ẩn cũng nguy hiểm, mà sai thực tế cũng nguy hiểm. Loại nào cũng như nhau, loại sai ẩn ít nguy cơ tăng pri hơn loại sai thực tế thì khỏi phải bàn rồi.

+ sai ẩn: là tổng sai mà nó không cộng vào tài khoản đang làm việc, số điểm này bị ẩn chỉ khi nào bạn kiểm tra posted của soft với picdone ở web pixprofit thì mới thấy sau mỗi lần gõ xong. Có nghĩa là để có 1000 codes này thì phải thực hiện trên soft từ 1010 đến 1020 điểm, 10-20 điểm này nó sẽ ko cộng trong tài khoản, mà trong tài khoản của bạn, 1000 codes đó nó sẽ cộng.

+ sai thực tế: là tổng sai nó hiện hữu trên group pix của bạn thông qua số điểm bị cộng thiếu. Như ví dụ ở trên bạn đưa ra 1000 điểm bạn sẽ được tính 980 đến 990 codes mà thôi, như thế tỷ lệ tăng pri cao khỏi phải bàn nữa.

Có lẽ bạn gõ và bị sai thực tế???

Last edited by a moderator:
Tình hình pri 2,3 gõ tốt, nhưng tỷ lệ sai ẩn quá nhiều, 1 id tăng lên pri 3 rồi mặc dù nhìn chữ gõ rất đúng, và ít hình có những ký tự khó đọc, hay bị che khuất ký tự.

2 3 gõ ok.đúng như bác ecapteam nói,sai càng ngày càng nhìu@@..thấy từ lúc có captcha đóng băng là sai tăng lên

Last edited by a moderator:
Pri 2 load chậm rùi. co 1 0 hãy vào nha @@

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:26 AM ----------

Mình ko đồng ý với ý kiến này của bạn
Tại vì đánh đều tay thường thường vẫn thế thì nếu mà nói như bạn thì tỉ lệ sai trên pixdone nó lại cao hẳn lên so với bt.
bt chỉ ~2% là cao nay lên 5 % 6%.thế thì sao ko lên pri chứ.đánh thì đã wen rùi nên ko pải là do chính mình gõ thất thường được.
mà chỉ có thể là thằng pix nó điên khùng thôi.
giống test id vây. sai ~3 4 % vẫn về 0 mà ko sai hoặc rất ít thì lên 7 8
ý kiến của mình là thế.đừng quăng gạch nha ^^

SAX sao hôm nay mình gõ chậm vậy :O

bth vẫn vậy, bây giờ vẫn vậy, thế mà tụt hơn 100c :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003