Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver42!!)

Status
Not open for further replies.
vừa úp lại cho bạn, nếu tin tưởng thì dơn về nhé, mình cũng chẳng tìm ra link ngày 14, đang xài 2 khung

---------- Post added at 12:47 AM ---------- Previous post was at 12:46 AM ----------

vừa úp lại cho bạn, nếu tin tưởng thì dơn về nhé, mình cũng chẳng tìm ra link ngày 14, đang xài 2 khung
http://www.mediafire.com/?3p0q3n396c9h1bd
cám ơn bin nhìu lắm nha , dễ thx quá :x

mới ngủ dậy, tình hình thế nào rồi nhỉ ?

Ngày chủ nhật đen tối , ak không sang thứ 2 rồi mà load vẫn cà rật thế

10id speed 20 ~ :(

ủa mọi người ơi sao id đang test , mới gõ có 6code nó đã lên pri 7-8 zạ :( ko giống lúc xưa test 250code mới cập nhật pri hả :(

ủa mọi người ơi sao id đang test , mới gõ có 6code nó đã lên pri 7-8 zạ :( ko giống lúc xưa test 250code mới cập nhật pri hả :(

lần đầu tiên thấy đó hihi pix đang load nhanh như thường lệ code dài chó mèo ít nhé
[/url][/IMG]

huhu ko ai giống mình hết sao :(( sao xui quá gia tài còn có 3gr lúc nãy ban hết 2 rồi còn mỗi 1gr đem invi ra test mới gõ vài code pri đã nhảy 7-8 sao sống đây :((
5id chậm rì :(

huhu ko ai giống mình hết sao :(( sao xui quá gia tài còn có 3gr lúc nãy ban hết 2 rồi còn mỗi 1gr đem invi ra test mới gõ vài code pri đã nhảy 7-8 sao sống đây :((
Chia pùn nhé luke , tình hình không ổn thì spam yahoo mình, có thớt tuyển mem đó.

cái này là chiến thuật mới của thằng pix đây mà, nó cố tình ăn gian đây mà :(

dạo này pix nó thế đó anh:D Em test ID gõ toàn gần đến 1k nó mới Up pri:D....... gõ mà ít Code nó toàn đưa Pri lên trời thôi:D ..... 500code mà Pri xuống 2:| Tỉ lệ sai 2 vs 1% ko thôi

Ai cho em cái tình hình

đang load rất tốt, soft xiaoa
mỗi tội we're sorry hơi nhìu với mèo nhìu
thường lỡ tay enter hay space làm mất mèo, ko bik bị j` ko

đang load rất tốt, soft xiaoa
mỗi tội we're sorry hơi nhìu với mèo nhìu
thường lỡ tay enter hay space làm mất mèo, ko bik bị j` ko

giờ này còn xài xiao ah bác này trung thành gê qua xd mà chiến kìa load tốt nhé

giờ này còn xài xiao ah bác này trung thành gê qua xd mà chiến kìa load tốt nhé

trót mua xiao rồi gõ cho đỡ phí :binhsua35:

ặc, đang đánh thì chéo chéo chéo XXXXXX xong đời. kông biết có bị band không. :(( :((
miềng đi ngủ đây, ai làm ở loại tốt :D

Chó mèo ra như mưa, chán quá.... load cũng đc, mà chó mèo nhiều quá

không hiểu sao chó mèo mình hiện ra đc có nửa khung àh, còn nửa khung còn lại là tam giác. sợ quá out luôn . bác nào biết chỉ cách khác phục với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week