Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
Load tốt, nhiều "sorry"...(XD, 3 ser, VNPT)
Nhìn cái tốc thẩy nể ghê....minh tầm 31 thôi:binhsua06:

tại sp của daisy >mình nên thấy chậm.
bên mình nãy giờ chưa bị timeout, có lẽ daisy gõ lâu hơn rồi? thử log id khác xem.
Hôm qua kẹp >3k vô, gõ bị time out xong lại log ra, đợi lát sau log vào lại đc, mà hôm nay làm riết vẫn ko đc:(

mình cũng vậy , hôm nay nó time out là bị luôn ko cho làm nữa ><
hớ, 12id, 9id<3k và 3id>3k load ngon rồi ợ, đg chậm chậm nên pause nghỉ tí;))p&P

load chậm nha bà con , sorry hơi nhiều p&P + pixtyper ,
vẫn chưa tìm ra cách out thế nào cho code bên posted cập nhật đầy đủ qua bên balance >< , tính ra mất 300 code cho 1 lần out

load chậm nha bà con , sorry hơi nhiều p&P + pixtyper ,
vẫn chưa tìm ra cách out thế nào cho code bên posted cập nhật đầy đủ qua bên balance >< , tính ra mất 300 code cho 1 lần out

ông này hâm quá, 15' thì balance mới cập nhật 1 lần, ông out thì kệ nó, $ vẫn tính đủ nhá, ko tin thì vào ID chủ group mà check. hãm

ông này hâm quá, 15' thì balance mới cập nhật 1 lần, ông out thì kệ nó, $ vẫn tính đủ nhá, ko tin thì vào ID chủ group mà check. hãm
her her , mình để ý cái nỳ lâu rồi nhá bẹn , ko phải phán bừa đâu , chính xác là mất trung bình 50 code /id

her her , mình để ý cái nỳ lâu rồi nhá bẹn , ko phải phán bừa đâu , chính xác là mất trung bình 50 code /id

bạn thử gõ 1id 50code xem có mất ko nhé!!nó vẫn cộng vào đó thôi.

Mấy bro cho hỏi ID cũ > 3k code bây giờ kẹp với ID mới còn capt được ko? Hay giờ chỉ còn mỗi ID mới < 3k code load thôi?

Mấy bro cho hỏi ID cũ > 3k code bây giờ kẹp với ID mới còn capt được ko? Hay giờ chỉ còn mỗi ID mới < 3k code load thôi?

m đg kẹp 9id <3k code vs 3id>3k code đây. load tốt nhé, p&p

m đg kẹp 9id <3k code vs 3id>3k code đây. load tốt nhé, p&p

xác nhận load tốt hơn 1h trước. 6id cũ gõ tà tà dưỡng sức già.

load cũng được nhưng đang gõ tự nhiên 1id bị loading, test group thì ko sao.Chắc pix có vấn đề.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week

Most discussed of week