Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
lâu ngày vào gõ mà Bị Time Out hết trơn rồi , out thôi :binhsua01:

đã timeout nhé.....................

6<3k, 3>3k. load tạm tạm, đôi lúc đợi vài giây. pause tìm thêm acc log vô gõ cho nhanh;))p&P

trc lúc timeout , id waiting cuối cùng bao h cũng ra cái code tam giác quỉ , có ai để ý thấy vậy ko nhỉ ;))

trc lúc timeout , id waiting cuối cùng bao h cũng ra cái code tam giác quỉ , có ai để ý thấy vậy ko nhỉ ;))

Chuẩn rồi cái này thì đúng cái nào mà còn loading thì sẽ ra tam giác quỷ ;))

hơ hơ, của tui giống vậy nè, có lần mấy tam giác liền:-s:-s.

sv p+p + pixtyper , thỉnh thoảng sorry , load chậm rồi nhé ae
các bạn nhìn ảnh đi , nếu bây giờ mình out thì sẽ mất mổi id 50-70 code , thế phải out theo quy luật nào để bên posted cập nhật chính xác wa bên balance đây ta :|

huhu hnay kẹp có 2 cái >3k mà ko load cho nè :((
hqua kẹp dc đến 5

t làm 6 con <3k và kẹp thêm 3con >3k vẫn load mà, có điều hơi chậm, dg tính log thêm mà chưa biết log con nào. hết con pri thấp rồi:binhsua15::binhsua04:

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

các bạn nhìn ảnh đi , nếu bây giờ mình out thì sẽ mất mổi id 50-70 code , thế phải out theo quy luật nào để bên posted cập nhật chính xác wa bên balance đây ta :|
sao lại như vậy? m chưa hiểu lắm, ngày xưa m gõ hay để nó cập nhật bên balance xong rồi mới out nhưng giờ thì "thích thì out":))

Cũ mới có đủ - Mạng EVN giờ là của Viettel

28DBE66BE3D24036D61C09DF2AA2B186.jpg.720.O.cache

Last edited by a moderator:
bạn này khờ thế post tình hình thì che hay xóa id lại đi chứ , bộ muốn làm ko công à :(
tình hình còn load chậm nha ae , sorry hơi nhiều P+P + pixtyper

Nhắc nhở thì cũng xóa cái ảnh của người ta đi chứ =))

PT,8id gõ cũ gõ ok, sorry nhiều còn lại code ngắn ko à. Mần dc 30p rồi.
bạn Tran edit cái post đi kìa, id dạo này cũng khan hiếm lắm. Take care.

Last edited by a moderator:
PT,8id gõ cũ gõ ok, sorry nhiều còn lại code ngắn ko à. Mần dc 30p rồi.
bạn Tran edit cái post đi kìa, id dạo này cũng khan hiếm lắm. Take care.

sao của tui chậm thấy mồ, 9id <3k code, log thêm 3 con >3k mà nó cứ time out hoài:binhsua09::binhsua08:

sao của tui chậm thấy mồ, 9id <3k code, log thêm 3 con >3k mà nó cứ time out hoài:binhsua09::binhsua08:

tại sp của daisy >mình nên thấy chậm.
bên mình nãy giờ chưa bị timeout, có lẽ daisy gõ lâu hơn rồi? thử log id khác xem.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week