Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
và h thì dừng ùi, time out đứng 2 min rùi

ptyper, xd 23.3 vnpt 256/512

maxspeed 2 chữ của kẹo nà, ko bit sao sáng nay load tốt hay do mình sung nhỉ, có lẽ mùa giao

phối đã đến rùi

áh hú ú ú u u u u........
:binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

sao thế này, id >3k code time out mất tiêu rồi:-s, vừa đi ăn sáng quay trở lại gõ xíu mà đã đứng hình. Ai bị ko vô xác nhận cái nào:binhsua06:

sao thế này, id >3k code time out mất tiêu rồi:-s, vừa đi ăn sáng quay trở lại gõ xíu mà đã đứng hình. Ai bị ko vô xác nhận cái nào:binhsua06:

đã xác nhận bằng post #841 :binhsua07:

từ qua h lẹt đẹt với thằng mega chưa dc đồng nào
chắc bị quả báo vì có mới nới cũ phụ thằng pix :((
> 3k timeout (theo kid_choco)

từ qua h lẹt đẹt với thằng mega chưa dc đồng nào
chắc bị quả báo vì có mới nới cũ phụ thằng pix :((
> 3k timeout (theo kid_choco)

ừ bữa quả báo thiệt đó , qua mega kím chút là ăn ban pix, đã xác nhận timeout 1 đống , anh em xem post nhé

ai log đc 3k code mần đc cho xin xác nhận, bit đường mà log típ . ..:binhsua10:

Hix đc vài phút nữa thì time out rồi. ID >3k code, VNPT, XP, pixprofit. Lôi ID <3k ra kẹp nào :D

[/url]
kinh nghiệm quý báu cho anh em nè!mình làm từ 3h tới giờ không out soft đánh cỡ 1 2 tiếng gì đó pause lại 15' rồi vào làm!cứ thế hè hè chưa bị time out vẫn làm phê như con tê tê nhá:binhsua01:
những ID trên đều trên 10k hết rồi mình payout lại đó anh em canh mà là việc có hiệu quả nhé:binhsua02:

kinh nghiệm quý báu cho anh em nè!mình làm từ 3h tới giờ không out soft đánh cỡ 1 2 tiếng gì đó pause lại 15' rồi vào làm!cứ thế hè hè chưa bị time out vẫn làm phê như con tê tê nhá:binhsua01:
những ID trên đều trên 10k hết rồi mình payout lại đó anh em canh mà là việc có hiệu quả nhé:binhsua02:

Cũng bị time out rồi bạn ạ, mình cũng cạp như bạn, vừa vào gõ được 1 chút thì time out rồi ^^

[/url]

h đó load ngon mà pé, chứ h có out hay ko out j thì cũng time out thui , vì h đã thành h cao điểm đánh cáp rùi, nên ko thể áp dụng đc

dù sao, cũng ghi nhận !:binhsua14:

h đó load ngon mà pé, chứ h có out hay ko out j thì cũng time out thui , vì h đã thành h cao điểm đánh cáp rùi, nên ko thể áp dụng đc

dù sao, cũng ghi nhận !:binhsua14:

ẠC BÉ GÌ TRỜI.

VẪN LÀM NGON NÈ 6ID CŨ ĐÁNH NHƯ LÚC 3 H:binhsua03:

ẠC BÉ GÌ TRỜI.

VẪN LÀM NGON NÈ 6ID CŨ ĐÁNH NHƯ LÚC 3 H:binhsua03:

bác wing có nói cái này rùi thì phải, đánh liên tục từ h thấp điểm đến cao điểm thì sẽ đc ưu tiên load ngon ( ko phải do pix ưu tiên, mà tự nhiên thế ) chứ h mí sáng bật dậy đánh thì time out thui, ko phải ai cũng cạp từ mờ sáng đc, h đó cạp mega ngon hơn chứ, mỗi ngừi mỗi cảm nhận mà :binhsua07:

tui cạp đc 1h42' sao ko ưu tiên vậy ta;))
h log <3k vô thôi:-s

Đính chính :D ko phải là ưu tiên đâu nhé :D em cạp từ 1h đêm mà nó timeout là timeout thôi :D......Hên xui thui àhh^^ nhiều ng ko bị timeout cả ngày luôn ý :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week