Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
id cũ , p&p , lúc nãy 6 con nhanh nhưng h chậm òi nhe , pause lại log thêm 2 con vào chiến típ

Nhớ nghề quá gõ tí đỡ bùn :">, tay cứng quá. Các ID đều cũ, cái cuối cùng >3k mà chạy nhanh thế :-s

id cũ , p&p , lúc nãy 6 con nhanh nhưng h chậm òi nhe , pause lại log thêm 2 con vào chiến típ

tưởng bây h lên chuồng rồi chứ huyenh?
P&P đang cant ghê quá :binhsua75:

tưởng bây h lên chuồng rồi chứ huyenh?
P&P đang cant ghê quá :binhsua75:
huynh mới dậy lúc 4h , bắt chước mụi mụi đó ;))
id cũ còn load hem bà con , vừa ăn bánh mì bao tử hột vịt kho chan tương đen , vô play loading òi :D

Tốt rồi, ko thấy cant' sub gì rao,tuy nhiên hơi chậm xí, khắc phục = cách log nhiều acc :D :binhsua02:

Sao hôm nào mình gõ cũng bị hiện tượng này. gõ đc 40-50 CODE là nó đứng im luôn. ai giải thích dùm m với :binhsua72:

5c330e8ca580a2f813b6b13c0503e6fc_42765468.haiz.bmp

Sao hôm nào mình gõ cũng bị hiện tượng này. gõ đc 40-50 CODE là nó đứng im luôn. ai giải thích dùm m với :binhsua72:

5c330e8ca580a2f813b6b13c0503e6fc_42765468.haiz.bmp
id trên 3k code??? giống của mình thôi mà;)), ngày những id này bị cấm:));)), bỏ id dưới 3k code ra làm đi bạn

Nhớ nghề quá gõ tí đỡ bùn :">, tay cứng quá. Các ID đều cũ, cái cuối cùng >3k mà chạy nhanh thế :-s

Lâu ngày quá bác VoL nhỉ. Bữa nay tái xuất giang hồ hả bác ^^

P/s: sao thời gian ngừng load của ID >3k code, mỗi người lại khác nhau nhỉ. Z thì cái topic này cập nhật còn mấy tác dụng đây :(. Trong khi của mình đã ngừng từ hồi 6h, mà có bác còn chiến đc tới hơn 7h, bất công quá :((

Đang phải chiến = 10 con ID cũ <3k code, VNPT, XD, pixprofit, delay liên tục, tốc chỉ đc 22 @@

tình hình đúng là chán , loading toàn tập. số tui sao xui thế nài.

pixpyter ko cant ko sub ko timeout j cả, chỉ có điều nó load cứ từ từ vậy đó, bạn nào tốc 18 thì qa typer đánh 8con vừa tay, mình chuyển pixpro thử , tranh thủ úp cho anh em
vnpt xd 23.3 <3k code acc, hết
thân ái

pix chán quá hi vọng qua cơn khó khăn để tiếp tục làm ăn :binhsua04:

id > 3k chính thức stop vào lúc 8h30 sáng sau khi load dc 50code

8id < 3k vèo vèo , p&p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867