Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
Vẫn load đều nhé sorry thì cũng ra kha khá code thì dài.
Ae tranh thủ kẻo sắp sáng rồi ;))

Gần 30' ko thể login được vào soft với ids cũ

Tình hình đây
P&P VNPT 160k/tháng can't xíu ,sorry tầm 5' 1 phát

id cũ vẫn load tốt mà

:| Bác Bao Ra Tay Hộ Em Phát Cay Quá, Đề NGhị Dừng Ngay Tất Cả Những Hành Động Ném Đá Ném Gạch, Định NGhỉ NGhe Tin Load Log Lại h thành thế này đây :binhsua04:

:| Bác Bao Ra Tay Hộ Em Phát Cay Quá, Đề NGhị Dừng Ngay Tất Cả Những Hành Động Ném Đá Ném Gạch, Định NGhỉ NGhe Tin Load Log Lại h thành thế này đây :binhsua04:

id cũ vẫn load mà, thấy hum nay cant còn ít hơn sáng qua
FPT, P&P, XD NGÀY 14/.3
gõ 2 chữ, max speed cao nhất mới dc 15,5
id toàn id>3kcode, phần payout< 3kcode

Last edited by a moderator:
Iem out soft --> update trước khi làm việc khác: P&P vẫn load được, sorry thì lai rai ... (4ID cũ > 3k pic speed 15 iem uýnh chậm lém, VNPT, XD soft)

Chẳng biết là ai gạch đá, mình cũng gõ ID cũ làm từ 5h - 6h vẫn chạy ngon ơ chỉ tội cái sorry hơi nhiều.
FPT - XD - pixtyper

Thèn Pix này bị tự kỉ à, đã nói tha lỗi rồi mà sao nó cứ Sorry miết hen, load tốt ghê ko can't sub phát nào mà nó sorry nhiều quá ! :binhsua72:

@Trung_Peter : Chắc ý bạn ấy nói ko rõ là id cũ <3k code load tốt, mình cũng đang xài id cũ <3k code đây, làm việc rất ngon !

Thông báo là ID > 3k code đã dừng load hơn 6h ko ngừng nghỉ nhé ^^. VNPT, XD, pixfrofit. Lôi ID <3k code ra thôi :">

vậy là do soft hay mạng của ban bị thế nào ấy chứ
hiện tại minh đang đánh tôt nè , sory khá nhiều , anh em cẩn thận

zzzzzz

Load ngon quá . Nhưng cố gắng em mới đc speed 14.5 @@
Có cao thủ nào nhận đệ tử khônguntitled.JPG

Mình dùng soft XD 25\3 load không có tý cant nào mượt từ 3h đến giờ

ID cũ > 3k code đứng hình rồi nhé. Công nhận sáng nay pix load ngon :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads