Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
Đội hình của ta chả có con nào >3k code cả mà nó cũng lốt đinh với tham ao goài nè :(

Cũng bị giống thế toàn 1k Code cả mà Loading....Có thể do thằng Pix thôi....Mới log vào nó load nhanh .... đc 50code là timeout phải tắt soft mở lại:| ko hiểu:(( ( ko bik có ăn ban ko:( )

3 id cuối là id mới trên 3k code log vào cùng thời điểm nhé, vậy mà lại load nhanh hơn những id dưới 3k code:-o..
tình hình load bi giờ có vẻ chậm lại rồi. thấy chậm nên nản quá, pause ra post bài, nghỉ xíu chơi;)[url=http://www.upanh.com/24_03_12_04_41_41_upanh/v/1rz13uaqdsz.htm][/URL]
bagia vô yh send tui cái soft bà đang xài với , nhìn xèm quá , seo tui load có 2' là time out all ah ??? Send bản captchapro.zip nha

Thôi cái kiểu thằng PIX cứ ngày càng quá đáng gây khó dễ đủ bề thế này rồi thì thà nghỉ cho xong . Anh em ta cứ cố làm thì nó lại được nước lấn tới ngày càng bóc lột và quá đáng hơn . Em đoán rằng với cái khiểu thay đổi liên tục và cái luật " rừng " của thằng PIX từ hôm 14/02 tới giờ thì mem captcha trên thế giới chắc cũng chán nản mà bỏ cũng không ít rồi . Các bác nào chịu được thì cứ tiếp tục làm còn em đây thì điên với nó lắm rồi . Cứ cái kiểu này thì không làm cho đỡ tức , bực mình hại sức khỏe

Thôi cái kiểu thằng PIX cứ ngày càng quá đáng gây khó dễ đủ bề thế này rồi thì thà nghỉ cho xong . Anh em ta cứ cố làm thì nó lại được nước lấn tới ngày càng bóc lột và quá đáng hơn . Em đoán rằng với cái khiểu thay đổi liên tục và cái luật " rừng " của thằng PIX từ hôm 14/02 tới giờ thì mem captcha trên thế giới chắc cũng chán nản mà bỏ cũng không ít rồi . Các bác nào chịu được thì cứ tiếp tục làm còn em đây thì điên với nó lắm rồi . Cứ cái kiểu này thì không làm cho đỡ tức , bực mình hại sức khỏe
Tình hình căng thẳng quá nhỉ :binhsua49:

Này thì timout... này thì >3k không load... thông báo là nó load gần gấp đôi ids mới <3k code nhé... VIỆT TEO + P&P... ca'nt 2 lần trong 30 phút... vừa rồi ra số màu đỏ đánh không kịp timout 2 phát... bực quá out lun... :binhsua172:

mình chuyển wa asian cũng bị submitting quá ( wa soft xd là time out ) , vậy là do pix điên chứ ko phải soft ( tội nghiệp bác xd vì mình hỉu nhầm :)) ) , có lẽ nên wa mega thôi :binhsua90:

Chán 8 ID <3k code mà 5p lại loading. Hwa thì ban ID, hnay thì loading. Ráng nốt thêm 4 tháng nữa, kiếm đủ vốn, ta giải nghệ chuyển hẳn sang chơi MLM với HYIP :((

ai củng kiếm việc PTC, HYIP nhẹ nhàng còn CAPTCHA gian khổ để phần ai

Chắc mình đc ghi vào lịch sử đình côg lâu nhất quá
À sẵn cho mình hỏi dạo này có vụ time out trên soft là sao vậy
Là code ra nhanh gõ ko kịp mới time out chứ,còn tự nhiên time out luôn là sao?
hay do soft???

Xác nhận loading là do pix chứ ko phải soft , nhưng hình như asian có cách khắc phục .

Trường hợp soft xd timeout thì asian sẽ hiển thị submitting và đợi trong khoảng 1 ,2 phút chữ sẽ ra lại bt chứ ko đơ luôn như xd

hay do soft???

Timeout 2 cột có nghĩa Loading chứ ko phải uot S vì ko kịp âu.......Loadingggggggggggg

hay do soft???

soft mới update bác XD chỉnh lại code nó loading thành time out;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week