Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
vừa log mấy id cũ vào gõ 5' thì loading. mấy id thì đang submiting... bó tay. submiting là 1code bị bỏ trống. cứ như thế này mãi thì chẳng mấy chốc mà bị band:binhsua75:

Id cũ làm đc chưa mn

id cũ của cậu < 3k code nên load dc là phải rồi, > 3k code vẫn đang bị loading :(

Mình đang gõ 1 dàn 10 id cũ pri các loại từ 2-6 >3k code nè. Load ổn. Nhưng mà cant nhiều quá, cứ 5-10p lại cant @@

ngồi bên máy kia cài net 2 hay 4 đếu ko đc ta , có ai biết cách cài gì để mở đc soft xd ko nhỉ , ngồi máy này bạn phím hơi cứng , gõ cứ sợ sợ:binhsua75:

tình hình có gì mới ko các bác........sao vào gõ thử canconect 2p dữ ta.......... 22.gif

mới log vào gõ đang ngon trớn tưởng đâu ổn định rùi chứ.đc 30p thì lại load dài tập.Pause lại thì bị dính 1 chú còn waiting mà rặng hoài ko chịu ra.Sao bây chừ :binhsua75:

mình thì acc cũ có load nhưng hơi chậm 8 id max 15sp

tình hình log id cũ vào thì loading 3 cột thiệt lâu
id mới <3k thì load ổn
đến chán với thằng pix

Load chán nhỉ :binhsua08:
Nhưng vẫn cố nhai thôi,log tầm 10id trở lên là gõ dc đó bà con..mềnh mới ngủ dậy nên tay chân cứ lóng nga lóng ngóng :binhsua04:

vừa test xong acc mới mà mệt bơ phờ, load như ru ngủ. 5 acc đg test và 3 acc mới test xong hôm qua mà load chậm rì, ko muốn log thêm vì lại phải tăng thêm time test.:-s. Hy vọng lát về 0 hết:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week