Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
Vâng, load mượt lắm, nhưng thỉnh thoảng can't xíu coi như nghỉ xả hơi. :binhsua88:
Anh em lưu ý khi nào nó bị can't connect thì đừng bao giờ nhấn pause và resume lại nhé, dễ ăn ban lắm !!!! kinh nghiệm :binhsua78:
Ủa bác bao không phải nhấn pause lại rùi đợi cho nó load hết code trong lúc can't rùi mơi nhấn resume chứ.như vậy làm sao lệch code dc

tình hình lại như hôm qua rồi , bão loading siêu cấp đang ập tới , mọi người chuẩn bị chống bão nào :binhsua79:

Load tạm ổn.....Có Khi Loading hơi dài tí....Nhưng sau đợt loading thì Load Rất Nhanh.....TG Loading hơi dày lại:D 10phut 2 lần....A-E Nào Pic Cao Nên Load Nhiều ID Vào :D

---------- Post added at 07:27 AM ---------- Previous post was at 07:25 AM ----------

Ủa bác bao không phải nhấn pause lại rùi đợi cho nó load hết code trong lúc can't rùi mơi nhấn resume chứ.như vậy làm sao lệch code dc

Hôm qua đến giờ Khi bị can't mình đợi nó Loading 3 cột rồi pasue ngồi đợi xem còn Code cuối ko:D ...Rồi Tắt soft 5 phút sau vào lại có code cap tiếp:D....

Vâng, load mượt lắm, nhưng thỉnh thoảng can't xíu coi như nghỉ xả hơi. :binhsua88:
Anh em lưu ý khi nào nó bị can't connect thì đừng bao giờ nhấn pause và resume lại nhé, dễ ăn ban lắm !!!! kinh nghiệm :binhsua78:

Bác Bao ơi, sao e thấy là ngược lại chứ @@. Cái này e check rồi nhé. Như bạn Nguyên nói ấy. Nếu cant lâu, tầm >30s, mà ko pause thì sau khi load lại sẽ có hiện tượng chệch code (đã test). Vì cứ nghĩ đơn giản thế này: soft cant, nhưng web vẫn load. Nếu <30s thì khi code hiện ra lại, vẫn gõ kịp => code kế tiếp load bt. Ngược lại nếu >30s, thì web thực đã load sang code khác rồi, trong khi soft lại load code trước đó => lệch code => gõ sai => sai 4 phát liên tục => ban @@.. Vậy theo e, cách giải quyết hợp lý nhất - e đang làm theo cách này và sau khi từ bỏ cách gõ cheat thì ko còn bị ban bất cứ 1 ID nào nữa - là cant tầm 15s là lo pause lại,gõ hết code sót và chờ tất cả ID về trạng thái pause, để soft kịp nhận diện code = với web. Sau đó resume gõ tiếp (ko cần out soft)

Mọi ng cứ check, hoặc lấy 1 group bỏ để test thử xem. Tình hình cant liên tục thì test dễ lắm :)). Đúng thì vote. E up lun cái này sang bên topic giải đáp cho mọi ng xem :D

úp nè

cant như tình iu vẫn lun trắc trở thui nhé :binhsua07:

:binhsua75: mới đánh đc 3 phút thì đã cant rồi, lâu quá chời luôn :((

Bác Bao ơi, sao e thấy là ngược lại chứ @@. Cái này e check rồi nhé. Như bạn Nguyên nói ấy. Nếu cant lâu, tầm >30s, mà ko pause thì sau khi load lại sẽ có hiện tượng chệch code (đã test). Vì cứ nghĩ đơn giản thế này: soft cant, nhưng web vẫn load. Nếu <30s thì khi code hiện ra lại, vẫn gõ kịp => code kế tiếp load bt. Ngược lại nếu >30s, thì web thực đã load sang code khác rồi, trong khi soft lại load code trước đó => lệch code => gõ sai => sai 4 phát liên tục => ban @@.. Vậy theo e, cách giải quyết hợp lý nhất - e đang làm theo cách này và sau khi từ bỏ cách gõ cheat thì ko còn bị ban bất cứ 1 ID nào nữa - là cant tầm 15s là lo pause lại,gõ hết code sót và chờ tất cả ID về trạng thái pause, để soft kịp nhận diện code = với web. Sau đó resume gõ tiếp (ko cần out soft)

Mọi ng cứ check, hoặc lấy 1 group bỏ để test thử xem. Tình hình cant liên tục thì test dễ lắm :)). Đúng thì vote. E up lun cái này sang bên topic giải đáp cho mọi ng xem :D

Như a Này e Cũng có làm từ hôm qua tới Giờ cũng mấy chúc Lần rồi:D ko bị sờ tới....Nhưng Nhiều khi zừnngg rồi tiếp tục nó cứ loading thì tắt luôn soft^o^....Ko nó khùng thì khổ..^^( Bà Con Làm Theo Thử Ik Nhé cùng lắm an ban chung cho zui:( )

từ hum wa tới giờ pix nó bị gì thế nhỉ, hwa thì tưởng đâu là bảo trì server:(
cứ chụp giựt thế này mau nản vs pix ghê, dậy sớm r` mà gõ có đc bnhiu đâu:binhsua76:

@ wingstar : ý mình là có 1 số bạn thường thấy can't là pause rồi resume lại liền thì mới dễ bị lệch code, còn làm như Wing là chuẩn ko cẩn chỉnh rùi :D

@@@ Đang load hơi chậm lại tầm 7-8' can't 1 lần, cũng ko tệ !:binhsua90:

Trời ơi? mình đăng nhập vào soft mà đợi nó cứ loading... mãi sao bây h? hồi nãy đợi lâu wa ko có code nào minh out ra bi h vào thì bị vậy ai chỉ mình với...

@ wingstar : ý mình là có 1 số bạn thường thấy can't là pause rồi resume lại liền thì mới dễ bị lệch code, còn làm như Wing là chuẩn ko cẩn chỉnh rùi :D

@@@ Đang load hơi chậm lại tầm 7-8' can't 1 lần, cũng ko tệ !:binhsua90:

đồng ý có 1 lần mềnh bấm 1 id đang loading để out thế là sáng dậy thấy bị ban luôn id đấy

Trời ơi? mình đăng nhập vào soft mà đợi nó cứ loading... mãi sao bây h? hồi nãy đợi lâu wa ko có code nào minh out ra bi h vào thì bị vậy ai chỉ mình với...
8 id 2 cũ 6 mới load max op speed 20 nha:D , khuyên các bạn nếu bị loading thì đợi tầm chưa tới 3' là nó load lại liền , thậm chí là load rất nhanh sau khi loading :) , sv pixpro nhá :p

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:17 AM ----------

6a95484b45e87fc5e343015078d641dc_42379203.untitledrh.bmp
[/url]
thoi nghỉ lại vẫn nên cho 1 tấm hình cho ae dễ hỉu 2 acc trên là id cũ nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member