• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
dào này chẳng thấy ai nói tới pri 0 nhĩ :m048:

6h sáng 21/2/2012 pixtyper FPT XuânĐức
lại tập thể dục và đi học :binhsua172:

lúc 5h còn nhanh xíu, giờ thì chậm rùi.XD, pxtyper, 3gVT 21_02_12_06_18_48.jpg

typ

Đội hình này tốc này đánh ngon, nhưng dần dần có vẻ hơi chậm xíu rồi ,<< VNPT , XD , P& P !>>> ! :binhsua166:

Đội hình này tốc này đánh ngon, nhưng dần dần có vẻ hơi chậm xíu rồi ,<< VNPT , XD , P& P !>>> ! :binhsua166:

Anh nước cam càng thấy biến động càng thấy tốc độ anh tăng lên. cho em hỏi cái "logo" mirinda-mmo4vn anh dùng cách gì cho vào thế hay là tự động. Để lần sau e chèn mấy thông tin ngày giờ mạng mủng vào cho nó pro :D

:binhsua163: pix load thế nào rồi pa con
ps: asian còn dùng được phải ko? hôm nay XD hết hạn mà quên mua key :binhsua156:

30' vừa trôi qua, đội hình này oánh ngon nhé, lâu lâu chậm xí nhưng ko sao, can't sub hầu như ko có ! :binhsua168:

Sáng nay dậy sớm dô đánh pix thử , load ngon , FPT , xd , pixtyper hình như h mốt ai cũng add cả chục acc vào đánh nhỉ :binhsua172: ( chưa đủ 20 post để thanks bác mirinda nữa ^ :binhsua27: Vì 1 lần đam mê nên đã ... :binhsua24:)

Last edited by a moderator:
Sao mọi người ai cũng load nhanh mà mình 15 acc tốc chưa đến 18 là sao :(

Sao mọi người ai cũng load nhanh mà mình 15 acc tốc chưa đến 18 là sao :(
Đúng vậy đấy, m log 9acc chậm quá thêm 3 acc nữa mà vẫn phải chờ, ko hiểu tại mạng hay tại máy mình chậm nữa.

soft ASIAN với XD cái nào load tốt hơn các bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,022
171,074
Latest member
nhacaiuytin140

Most discussed of week

Most discussed of week