Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
chơi như kiểu qlink vậy. Haizzzz:binhsua160:

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wOS8zMC84L2YvInagaMEOGYzMmZiNjkwYzmUsICwNzI4MWIyMWJhZmU3NGNhYzY4YjkdUngWeBXAzfFTDrG5oIHJhIMSRaSBdUngZ8aw4WeBdUngdaSBjaOG6s25nIG114WeBdUngRWeBiBjaGlhIGx5fFBo4WeBqhWeBSBLaMOhWeBmggSMawWeBmd8fDM[/FLASH]

bây giờ ko phân biệt pri nữa ah?
>> làm j, thời bủi loạn lạc mừ, quýnh thác loạn zo hihi

quýnh 7 acc đc tầm 20wpm, cũng ngon her her. ... pri xún mà chả vui j, đánh càng nản nữa, lần đầu cạp xún pri mà chỉ thấy lòng man mác, ôi , ru ta ngậm ngùi ...

Tự nhiên lại load mượt thế, 11 acc oánh mỏi tay.:binhsua156:

can can sub sub load chậm FPT XD

Các bác load tốt nhỉ, chắc tại mạng nhà rồi :(

log 10 acc gõ ngon. P&P , FPT, XD
Có bác nào kiểm tra kĩ lại xem có phải pix nó đang tính thiếu cap cho chúng ta không nhỉ
Hôm nay gõ 2 lần, mỗi lần 1 tiếng. Sau đó mình kiểm tra lại số pic của từng id. Trong cả 2 lần đều bị thiếu mất 1 số pic trong mỗi id.
Mình gõ mỗi id gõ khoảng 140 pic thì thiếu mất 7,8 pic k được nó tính vào( đã trừ số pic bị sai, mình kiểm tra rất kĩ) mà cứ log 1 lần 10 id thế này thì bị mất 80 pic/1 tiếng rồi

can can sub sub load chậm FPT XD

Các bác load tốt nhỉ, chắc tại mạng nhà rồi :(
đg load mượt mà bác, log 7,8 acc là speed trên 20 là ok rồi. mạng vnpt nhá.

log 10 acc gõ ngon. P&P , FPT, XD
Có bác nào kiểm tra kĩ lại xem có phải pix nó đang tính thiếu cap cho chúng ta không nhỉ
Hôm nay gõ 2 lần, mỗi lần 1 tiếng. Sau đó mình kiểm tra lại số pic của từng id. Trong cả 2 lần đều bị thiếu mất 1 số pic trong mỗi id.
Mình gõ mỗi id gõ khoảng 140 pic thì thiếu mất 7,8 pic k được nó tính vào( đã trừ số pic bị sai, mình kiểm tra rất kĩ) mà cứ log 1 lần 10 id thế này thì bị mất 80 pic/1 tiếng rồi
mình cũng nghĩ vậy đó! vì dạo ni không hiểu sao tỷ lệ sai rất cao mà pri thì giữ nguyên! chắc pix ăn bớt số pic done rùi!

Cho mình hỏi ngang tý.Mình dow bản 2 khung soft XD vế dùng thử mà sao không có hình mũi tên màu xanh mà vẫn vẫn dấu X màu đỏ như bản 1 khung?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,474
Latest member
Edge47

Most viewed of week

Most discussed of week