Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver27!!!)

Status
Not open for further replies.
cant 5' 1 lần, sub mỗi lần >5s, 1h 3 tam giác, lặp 2 code (XD, pixtyper, VNPT).

server pixtyper,10 acc là có thể làm liên tục anh em nhe, thỉnh thoảng submit.

xin lỗi mod và anh em cho mình chen ngang vào hỏi cái sao mình reg acc mới mà 2 ngày rùi thằng pix chưa gửi mail về để mình kick hoạt vậy ... mong mod đừng baned do mình không thấy topic nào nói về chuyện này cả

xin lỗi mod và anh em cho mình chen ngang vào hỏi cái sao mình reg acc mới mà 2 ngày rùi thằng pix chưa gửi mail về để mình kick hoạt vậy ... mong mod đừng baned do mình không thấy topic nào nói về chuyện này cả

xin trả lời bác, cái đó là do pix, bác thử tạo lại thử xem như thế nào, sử dụng invite cũ xem có sài chưa, nếu rồi, thì pix đã chấp nhận rồi, và hãy chờ mail của nó. Còn đợi mãi mà ko thấy mail thì tạo acc lại (sử dụng invite mới). cần gì cứ pm tớ, yahoo ở dưới signature !!

load 10 acc speed 20 nha các bác, pixtyper XD FPT 7h21p 20/02

Có khi nào nhầm mail yahoo.com.vn với yahoo.com không mình reg nó gửi ngay mà

hôm qua mình thấy cũng có bạn hỏi vd này rồi mà. bạn check kĩ lại mail đi, có thể id bạn dk lập từ mail ảo, lúc lập mail bạn lại ko chọn nơi lưu địa chỉ thư đến của những mail đó, chứ như hn m reg xong phát là nhận đc mail liền mà. NÓi chung là bạn cứ check lại hòm thư, tất cả các mục. Dễ rơi vào phần spam lắm đấy. Hôm qua cũng có bạn như vậy.

hix load tot pri hót
hi sory khai phong cho minh hỏi xí có ai biết khi bật sof asian ma nó hông hiện dãy capcha để log hong chi mình với
mạng fpt

hix load tot pri hót
hi sory khai phong cho minh hỏi xí có ai biết khi bật sof asian ma nó hông hiện dãy capcha để log hong chi mình với
mạng fpt

soft asian đâu giống soft XD đâu. có 2 bước:

bước 1: add ID vào website
Bước 2: add ID vào soft làm việc. add xong thì mấy lần sau khỏi add nữa. Chỉ cần mở soft lên rồi start work là dc mà, có dãy captcha gì đâu bác

:binhsua160: sv pixtyper load chậm rỳ rỳ.cứ tưởng thứ 2 là nó sẽ khác ai dè 20h rồi mà vẫn bèo nhèo!thất nghiệp rồi :binhsua155:

giờ này load hơi bị nhằng nha anh em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,328
172,355
Latest member
thiendia90
Back