Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Load chậm như rùa >thế giới khủng hoảng.Nợ nần chống chất gặp chia sẽ thêm cho nhìu quốc gia vô chơi Pix nữa=> tình trang này còn kéo dài chắc nghỉ nó 1 time kiem cái nào ổn dịnh đánh thui

có tình trạng lặp lại code coi chừng ban nha anh em

quyết định hôm nay nghỉ...chán..Tranh thủ thăm hỏi họ hàng làng xóm láng giềng cái...Dạo này mải đánh pix quên hết rồi..Người yêu cũng đang giận vì mải kiếm tiền quên không quan tâm.Tranh thủ lúc này giải quyết hết mọi việc..Các pri chậm lắm các bạn đánh thì đánh

nản quá sau khi pause mấy giây thì play lại loading pri hết lượt dính 2 lần trong hum nay rùi tại mạng cùi bắp sợ wa' e out lun. có ai bị vậy ko?

Quyết định bye bye pix chuyển sang kolo vài bữa vậy
Cứ đà này nó tưởng nó độc quyền điện lực mún làm j làm ah ><
Càng ngày càng điên ><

có ai vào web quánh thử ko , nó có thông báo j hem vậy T.T , ko biết đã vứt cái dòng sai sự thật 4 is the start 0 is the best 9 is the worst đi chưa T.T Ngồi kỉu này tốn tiền điện ghê ,

tranh thủ làm việc khác đi mấy bác, gặp gỡ bạn bè....cafe, nhậu nhẹ đi:binhsua146:
ngồi đó than vãn tình hình cũng chẳng khá hơn.
log 9 id mà nản.

lại bị baned 3 accout, thế là group nào cũng âm rồi chán quá. Từ tết ra đến giờ mất 6 account rồi có bác nào bị ban nhiều như mình không?

mình có gỡi mail cho nó vs nội dụng : tôi không hiểu admin đang làm gì, công việc của chúng tôi càng trở nên khó khăn, thật khủng khiếp
nó reply lại là : về vấn đề gì
mình reply lại là : về tình hình pri như hiện nay.
đang chờ xem nó trả lời

Cũng vừa bị banned 1 id :binhsua166:
Kiểu này pix cố tình chơi chúng ta đây :binhsua166:

trời sao banned hàng loạt vậy :|
Mình vẫn đang gõ cho đủ 3$ vì còn thiếu chút thôi :|
Sợ quá :((

mình có gỡi mail cho nó vs nội dụng : tôi không hiểu admin đang làm gì, công việc của chúng tôi càng trở nên khó khăn, thật khủng khiếp
nó reply lại là : về vấn đề gì
mình reply lại là : về tình hình pri như hiện nay.
đang chờ xem nó trả lời

Mail như vậy nó trả lời:
tao thích đó mày làm gì tao :) xin lỗi tao éo hiểu tiếng việt :))

nghịch tí :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week