• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
pix dạo này điên nặng hay đây là trò mới của admin đang 8 ko làm gì vào lại thấy 7 load kiểu bò đái 4min hiện được 2 cap tốc độ gõ 0.05 thế này bao pri = 0 cứ ngồi đợi có khi pri =99 cũng nên thôi ngủ - > sáng mại dậy lại thấy pri 0 thì đẹp (^_^):binhsua162::binhsua153::binhsua141:
Note: hic hic cứ ngồi đợi cố ko bít Pri 7 của mình có tăng nữa ko đây ? nản quá

Last edited by a moderator:
pix bị điên rồi! hôm wa có mấy acc tự nhiên nhảy thêm 1 bậc pri, đến chiều đã kéo về được vài acc. sáng ni mở ra lại thấy tăng lại rồi! mẹ thằng pix, ức chế quá!
tình hình sao rồi mọi người?

pix bị điên rồi! hôm wa có mấy acc tự nhiên nhảy thêm 1 bậc pri, đến chiều đã kéo về được vài acc. sáng ni mở ra lại thấy tăng lại rồi! mẹ thằng pix, ức chế quá!
tình hình sao rồi mọi người?
pix dang bị điên, của mình từ 0 nhảy lên 4, kaka, ôi vãi:binhsua140:

pri 4 = 1/2 pri 0, 2, 3

---------- Post added at 07:05 AM ---------- Previous post was at 06:54 AM ----------

pri 4 load như điên nhá

tình hình 2, 3 tn mọi ng? 4 m đg test gần như ko load nữa,:binhsua140: thi thoảng ra vài code, nản quá cố thêm xíu nữa mà ko ăn thua, ko biết có về 0 nổi k:binhsua144:

may bac cho em hoi , em xoa het may acc bi ban voi may acc pri 89 thi acc chu co con xai dc ko vay

pixtyper........

Ũa mà nó làm sao biết pass mail bạn mà vào đổi mk ?
đem 4 ra text đi mn .load vút vút lâu lâu sub kệ nó ko sao ^^
Nó có change pass được đâu.Nó quên pass.Pix gửi về pass mới nên không login được.Dm rảnh quá đi mất.Sáng nay lên cũng thấy bấm change pass tiếp.Cũng may id không đặt theo lish mà gộp id 0 từ nhiều group vào.Chứ nó quên pass cả group thì bó tay thật.Rảnh vkl.Càng chửi nó càng cố change pass.Nhưng mà cứ chửi.Cũng may cái thể loại này không học hành ra gì.Cũng chẳng giỏi giang gì cho lắm.Chứ nó mà biết hack thì thôi rồi luôn ấy.

4 gần như hết load, lâu lâu xuất hiên 1 code. 2,3 vẫn còn. pixtyper, XD, 3gvt.

các bác cho em hỏi cái Speed : --- wpm của soft xuân đức là có ý nghĩ gì thế a

báo hiệu 1 ngày ảm đạm...2 va 3 cũng bắt đầu chậm dần.Chắc hôm nay nghỉ mất thôi

là tốc độ mình đánh nhanh hay chậm đó bạn! <4 load thoi nhé!
cho mình hỏi ai biết số dt XD ko nhì thanks, hết key rồi chán quá

các bác cho em hỏi cái Speed :---wpm của soft xuân đức là có ý nghĩ gì thế a :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd
Back
Top Bottom