Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
huu lập nich pix lâu nhưng không có thời gian chiến vì bận học , h muốn chiến lại , kon njck nhưng vào thấy nó ghi
Balance
updated periodically, not immediately

-2.853
cho em hỏi là h phải làm sao
phải oánh gần 3K cap miễn phí cho pix ah , thì nó mới về 0 hả các pro :binhsua144:

nếu còn acc 01 nhiều thì quánh 3$ đi. còn toàn acc cùi thì dùng acc ngày xưa làm acc mẹ rồi tạo acc con vào cố gắng test kiếm 10 use rồi vi vu tiếp. mà giờ 45 hiếm khi load lắm nhé bạn

huu lập nich pix lâu nhưng không có thời gian chiến vì bận học , h muốn chiến lại , kon njck nhưng vào thấy nó ghi
Balance

-2.853
phải oánh gần 3K cap miễn phí cho pix ah , thì nó mới về 0 hả các pro :binhsua144:
đúng rồi bạn :) ...........

Balance

-2.853

Bann acc rồi còn gì.

mọi người cho em hỏi , tại sao e oder pay tiền nó reset balance rồi mà tiền vẫn chưa về đến tài khoản của em là sao ?

không nick cũ vẫn đánh được , 4 những vẫn load đc cap . nếu như cố oánh 1 K mà nó giảm kòn 1$853 thì ngon . cảm ơn

Trong mmo4vn này có mấy thể loại dek đỡ được.Khi nảy update xóa hết nick rồi.Nhưng còn quên 1 cái nick chỗ hiển thị khi đang lên code.Vậy là có người vào quên pass.Dek mịa chẳng biết đến bao giờ vn mới khá lên được nếu còn những thể loại đó.Vãi
Ai update dùm với.Mới định làm mà vô change pass cũng mệt.Cũng may có 1 nick.hic

ai giải thích giúp e với ?
resets balance của e rùi mà tiền vẫn chưa về đến tài khoản của em ... Híc :(

Trong mmo4vn này có mấy thể loại dek đỡ được.Khi nảy update xóa hết nick rồi.Nhưng còn quên 1 cái nick chỗ hiển thị khi đang lên code.Vậy là có người vào quên pass.Dek mịa chẳng biết đến bao giờ vn mới khá lên được nếu còn những thể loại đó.Vãi
Ai update dùm với.Mới định làm mà vô change pass cũng mệt.Cũng may có 1 nick.hic
ặc ! chia buồn cùng bác :( !
Còn bác dsquared thì khỏi Lo , bác là LR phải ko ?
nó trừ nhưng LR khi nào cũng chậm 1 chút , mai là chắc chắn có , yên tâm :) !
vừa gõ xong thì 4 load chậm :(

Last edited by a moderator:
ặc ! chia buồn cùng bác :( !
Còn bác dsquared thì khỏi Lo , bác là LR phải ko ?
nó trừ nhưng LR khi nào cũng chậm 1 chút , mai là chắc chắn có , yên tâm :) !
vừa gõ xong thì 4 load chậm :(

vậy àh :D . thanks bác nhé . E là newbie mới vào nghề nên k biết :D

Ũa mà nó làm sao biết pass mail bạn mà vào đổi mk ?
đem 4 ra text đi mn .load vút vút lâu lâu sub kệ nó ko sao ^^

7 load nhanh thế . vào mà test đi chứ còn gì ;))

Còn có thể loại thừa hơi thế cơ à, pohand
Mấy bợn up cho cai 4,5,6 với

đg test mà cant connect.:binhsua137:

---------- Post added at 04:41 AM ---------- Previous post was at 04:23 AM ----------

ko đỡ đc, cứ 15' cant 1 trận lâu ra trò, kiểu này 4 về 0 hay lên 9 đây ko biết:binhsua140::binhsua137:

yah đã test,và được lốc 8 9 .gom lại oánh số đề,chơi bài điểm mình thắng chắc lun :))
4 gút,tranh thủ đi bà con ^^

Dưới 1k code thì PRI nhảy từ 0 lên 789 là điều bình thường nhé. Sáng nay nhiều code khó tỉ lệ test thành công không cao lắm 8/12 về 0

Last edited by a moderator:
chuối cả nải nản vãi mất công hì hục cả đêm tưởng ngày mai có thể cày ban ngày rồi thế mà còn thê thảm hơn
Từ 7 -> 0 -> 8 quá dã man thế này thì cứ để đấy mà cap chết thôi mua ID khác chu test kiểu này xui nhiều hơn hên.
Ức tóe khói :binhsua140::binhsua162::binhsua153:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,666
171,717
Latest member
noithatthicong

Most viewed of week