Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
thi thoảng lại bị ban 1 em haizz quá :((
Bạn xem lại mạng của bạn nhé...chỉ do mạng hoặc bạn đánh sai nhiều chứ tớ có mấy khi bị banned đâu..Chỉ có lần tại con chuột bị kích đúp 2 lần nên bị banned.Từ khi phát hiện không banned chút nào cho dù có cant connect..
update....

0,1 load ổn, ít cant, có lăp vài cod. pixtyper, XD, 3gVT.:binhsua139:

Tình hình lúc 6h30 như sau:
Pri 23 load được, pri 4 nhỏ giọt, code giễ sữ lý, ít tam giác, đôi khi can't mini giây.
Viettel soft XD sv pixandpro
View attachment 7140

Bạn xem lại mạng của bạn nhé...chỉ do mạng hoặc bạn đánh sai nhiều chứ tớ có mấy khi bị banned đâu..Chỉ có lần tại con chuột bị kích đúp 2 lần nên bị banned.Từ khi phát hiện không banned chút nào cho dù có cant connect..
update....
chả hiểu kiểu gì @@ tại vừa log vào,chưa gõ đc. bao nhiêu,mấy ID kia mới có 4,5 code ID nàyđã thấy đấy gõ đc. 14 code rồi,lúc sau thì loading ~~

Pri 4 đang có tiến triễn tốt tranh thũ đi anh em

Va Len Tin đi chơi hết cả, đi chơi hết cả rồi 4 gõ gãy cả tay. Mình ước ngày nào cũng là Va len tin để các bạn đi chơi hết đi mình gõ :x

Va Len Tin đi chơi hết cả, đi chơi hết cả rồi 4 gõ gãy cả tay. Mình ước ngày nào cũng là Va len tin để các bạn đi chơi hết đi mình gõ :x
Mới vừa bị bồ đá cách đây chưa đầy nửa tiếng , ko tâm trí đâu mà gõ , nghe đồn là fpt đang sửa , ai xài fpt thì đừng làm , cant với sub ko đó

haha... load đâu mà load.. mới load 4 em vào 5 phút ra được 1 code... bị bác này lừa tình cú này đau thật... :binhsua141: :binhsua141:

haha... load đâu mà load.. mới load 4 em vào 5 phút ra được 1 code... bị bác này lừa tình cú này đau thật... :binhsua141: :binhsua141:
Không phải lừa đâu bạn, 4 load ngon từ lúc 7h hơn đến khoảng 8h30 thì hết

Mới vừa bị bồ đá cách đây chưa đầy nửa tiếng , ko tâm trí đâu mà gõ , nghe đồn là fpt đang sửa , ai xài fpt thì đừng làm , cant với sub ko đó
chết, mình FPT, gõ từ tối tới h, cũng ko sub lắm, nhưng sợ ban, hôm trước cũng gõ tối, FPT, ban mất 1 ID, mất ngay 3$, hì hụi gõ cả ngày mới dc 3$, nó ban cho cái thì nản
4,5 hết load

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week