Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
pix 0 đến 9 load điên đảo :binhsua168:

Đúng rồi giờ rate thấp tầm 0.7$ - 0.75$/ 1000codes thì nó cho load như vậy mà :)

Lần này là độc hơn, pix nó giở chiêu mới để trừng phạt member chạy qua megatyper.com chăng !?!?!? :-"

Rồi mai đây pix nhà ta sẽ hạ rate còn 0.6$/ 1000 hình ôi thật là vãi quá đj :binhsua155:

Last edited by a moderator:
vớ vẩn, pix đang thắt chặt tình trạng reg vô tội vạ, nên trước giờ nó thực hiện nhiều biện pháp rồi đó, k cho tạo group mới, tạo id mới phải có invi ... đây là 1 biện pháp mới thôi, id mới tạo sẽ đánh với rate thấp hơn, hạn chế reg, còn đánh lên nhiều nó có tăng k thì chúa mới biết đc

vớ vẩn, pix đang thắt chặt tình trạng reg vô tội vạ, nên trước giờ nó thực hiện nhiều biện pháp rồi đó, k cho tạo group mới, tạo id mới phải có invi ... đây là 1 biện pháp mới thôi, id mới tạo sẽ đánh với rate thấp hơn, hạn chế reg, còn đánh lên nhiều nó có tăng k thì chúa mới biết đc

Thì như thế này cũng được, miễn sao ban ngày pri 4,5 đều load là ok, load 24/24h với pri 4,5 hehe. Rate thấp tức nhiên nó có ưu điểm của rate thấp rồi, hy vọng thằng pix nó cho load pri 4,5 24/24h hehe.

Mình nghĩ chắc nó xem id mới là dạng thử việc nên cho $/1000pic thấp hơn bình thường ( vì mới làm nên tỷ lệ sai cao ) nhưng khi gõ được nhiều pic rồi( khoảng 1.000 hay 10.000) thì nó sẽ tính đúng 1$/1000pic

vừa check lại, id cũ cũng xuống rate rồi ô earned ra lẻ 4 số thập phân, đánh 7k2 code, cộng vào balance id chủ có 6k5 @@, k hỉu nó đang làm gì đây

Tình hình là gõ 1.26$ ở phần earned nó tụt xuống 1.17$ rồi lên lại 1.206$, bó tay thằng pix này.

---------- Post added at 02:04 AM ---------- Previous post was at 02:00 AM ----------

Đây là tình hình, và đây cũng là sự thắc mắc của onewish

mấy cha hok tính mấy cha gõ sai hả tốc từ 25 trở lên mấy cha toàn gõ cho có chứ có nhìn code đâu mà cha nào cũng nói pix trả thấp tui gõ 1k1 vẫn được 1$ như thường vì gõ sai nhiều tốc 25:binhsua159:

mấy cha hok tính mấy cha gõ sai hả tốc từ 25 trở lên mấy cha toàn gõ cho có chứ có nhìn code đâu mà cha nào cũng nói pix trả thấp tui gõ 1k1 vẫn được 1$ như thường vì gõ sai nhiều tốc 25:binhsua159:
nói vớ vẩn gì thế, đánh sai cao lắm cũng 5%, và đang so sánh 2 ô pics done với earned chứ k phải số capt gõ nha người
nó phá phách xong rồi vừa pay 15$ :|

nói vớ vẩn gì thế, đánh sai cao lắm cũng 5%, và đang so sánh 2 ô pics done với earned chứ k phải số capt gõ nha người
nó phá phách xong rồi vừa pay 15$ :|
dám chắc là sai 5% kô :binhsua159: co khi hơn cũng có tui cũng gõ tốc như mấy bác nen biết :binhsua159:

Ủa là sao ta, nó pay 15$ rồi bây giờ lại bù cho nó hả :binhsua159:

tốc độ ông vãi chưởng thế, nó k banned mới là lạ, 1 là nó nghi soft, 2 là ông gõ hơi bị sai nhiều nên nó phát hiện ra dùng soft ??

Tui gõ chậm 20wpm mà chắc ăn hehe, thậm chí dưới 20wpm mà chưa banned 1 id nào từ giờ trở đi ngoại trừ 1 id nó banned khi hồi gần tết.

Last edited by a moderator:
---------- Post added at 03:12 AM ---------- Previous post was at 03:08 AM ----------

[/COLOR]
Ủa là sao ta, nó pay 15$ rồi bây giờ lại bù cho nó hả :binhsua159:

tốc độ ông vãi chưởng thế, nó k banned mới là lạ, 1 là nó nghi soft, 2 là ông gõ hơi bị sai nhiều nên nó phát hiện ra dùng soft ??

Tui gõ chậm 20wpm mà chắc ăn hehe, thậm chí dưới 20wpm mà chưa banned 1 id nào từ giờ trở đi ngoại trừ 1 id nó banned khi hồi gần tết.
hồi giờ gõ bị band duy nhất 1 id vì lặp code, chưa bao giờ bị band vì những lý do khác

ừ, cũng may nó vừa pay xong, k thì chắc trào máu với nó

---------- Post added at 03:12 AM ---------- Previous post was at 03:08 AM ----------

hồi giờ gõ bị band duy nhất 1 id vì lặp code, chưa bao giờ bị band vì những lý do khác

Ui banned 13$ = 2 ngày em gõ :binhsua157::binhsua156:

vừa bị band 5 id, nó bắt đầu giở trò rồi

chắc chia tay sớm
vào view mà kiểm tra sai tè lè trong đó:binhsua166::binhsua160:

Mình cũng từng bị ban 2id trong những ngày gặp nhiều tam giác quỷ. Mà sao khi ban id nó không thông báo mình phạm lỗi gì để rút kinh nghiệm nhỉ

vào view mà kiểm tra sai tè lè trong đó:binhsua166::binhsua160:
zoom lên mà coi tỷ lệ sai nhé, ~ 6% thôi, và view code k đc, trước giờ vẫn gõ thế vẫn sai thế có bị gì đâu,
và biến hộ đi, lúc nào cũng vào nhảm nào là tớ gõ tốc 25, tớ gõ tốc 30, tớ gõ sai 10%, đek care nhé

zoom lên mà coi tỷ lệ sai nhé, ~ 6% thôi, và view code k đc, trước giờ vẫn gõ thế vẫn sai thế có bị gì đâu,
và biến hộ đi, lúc nào cũng vào nhảm nào là tớ gõ tốc 25, tớ gõ tốc 30, tớ gõ sai 10%, đek care nhé
vai dan gõ nhu chu may thi chi go qua loa cho co le kiem chao buoi toi toan pri cao ai go ko dc chang wa go chinh xac de kiem pri go ban sang chu thuc dem nhu may thet cũng thành ma đó thang oat con ah haaaaaaaaaa pri 9 load nhanh nha :binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,919
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week