Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
Chán nhỉ, id mới tạo thì bao giờ được 1$/ 1000 codes, vì lắm lúc ID tăng pri thì phải tạo lại cái mới, chẳng lẻ phải làm ID đó hoài sao, mà tạo lại ID mới thì lại rate 0.8$/ 1000 codes và tính đúng 100% nha. Còn ID cũ ta vẫn phải chiến mạnh thôi hehe.

Mỗi việc earned mà cứ bàn lui bàn tới mãi.Vì nó chia id làm 2 loại mới và cũ.Trả tiền khác nhau nên nó làm ra cái earned để chủ group tính tiền.Chứ không tính theo kiểu code như trước nữa.
tất cả các pri đều load.Kẽm gai ra khá nhiều.Ít can't connect.Không có tam giác đỏ nào trong 30 phút

win7 tam giác >20 cái trong 15p.nản nghỉ luôn 4 con pri 0 loading dài cổ.mịa cha nóa:|
a/e update liên tục nhé.để còn biết đường làm việc.:binhsua157::binhsua157:

mình dùng win 7 mà có tam giác nào đâu. pri 4 chậm rồi nhé. pixtyper, XD, 3GVT

oder từ 14-2 mà hôm nay 16-2 vẫn chưa có tiền vào ví ????
bác nào giải thích dùm e với ... e là newbie

coi chừng ID chủ bị ban

can't nhiều quá .

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:20 AM ----------

May quá mấy ID mình lập hôm kia không bị coi là ID mới, ^^ 1$/1K, 4 load tốt nhưng mỗi tội can't nhiều

thử lấy ID chủ ra gõ thử mấy code xem có bị ban k0? Gõ mà được vài code k0 load nữa chắc là bị ban rùi. Đành làm Group khác. CHúc bạn may mắn

ai update cái vụ win 7 soft asian và tam giác giùm với nào.

Last edited by a moderator:
thử lấy ID chủ ra gõ thử mấy code xem có bị ban k0? Gõ mà được vài code k0 load nữa chắc là bị ban rùi. Đành làm Group khác. CHúc bạn may mắn

ID chủ của e chưa bị ban bác àh. E gõ 20 code vẫn tiếp tục load . k hiểu vì sao nó pay tiền chậm thế ? :(

ID chủ của e chưa bị ban bác àh. E gõ 20 code vẫn tiếp tục load . k hiểu vì sao nó pay tiền chậm thế ? :(

có thể do bạn là newbie group mới nên nó tầm 3 ngày mới pay
mới đánh gặp nhiều khó khăn nên cứ bình tĩnh trước mềnh cũng vậy

Last edited by a moderator:
e đã thử gõ ID chủ và có + tiền , có nghĩa là chưa bị ban .
thanks các bác nhé . cố đợi xem thế nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week