Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver25!!!)

Status
Not open for further replies.
3.58$ chứ có gì mà lạ. còn cái vụ 1k code = 0.8 là 9 xác rồi. bữa giờ mình gõ 1k mà vào xem thì thấy toàn 780~800 code. mình cứ tưởng là gõ sai nhiều. ai ngờ pix chơi đểu

3.58$ chứ có gì mà lạ. còn cái vụ 1k code = 0.8 là 9 xác rồi. bữa giờ mình gõ 1k mà vào xem thì thấy toàn 780~800 code. mình cứ tưởng là gõ sai nhiều. ai ngờ pix chơi đểu
trước đây làm gì có việc 3.5888 hả ông ơi
chỉ có 3.58 chứ làm gì lẻ 4 số :(

chưa test chưa biết :( !
nói chung là 4 load chưa các bạn ? ai update cái !
mà Z hom nay ko pay :((

Pix xuống 1k code=0.8$ thi khỏi làm luôn.Cày pri lên 0 mai tự nhiên nahủ xuống 2-3 boc lột sức lao động quá.mà củng phải thôi kinh tế thế giới khủng hỏng mà nên nó thắt chặt tiền tệ thui:binhsua80:

ID cũ thì vẫn là 1$/1k code còn id mới thì ko biết nhé!
mới hay cũ đều như nhau hết. vẫn 1$/1k code. Ae yên tâm mà làm đi. Đừng có tạo scandal nữa. Ae chiến pix cũng đủ căng thẳng lắm rùi. Thêm vài vụ sì can đan nữa chắc die mất

mới hay cũ đều như nhau hết. vẫn 1$/1k code. Ae yên tâm mà làm đi. Đừng có tạo scandal nữa. Ae chiến pix cũng đủ căng thẳng lắm rùi. Thêm vài vụ sì can đan nữa chắc die mất
Right , có giảm giá nó đã thông báo rồi , tui cũng thấy có chênh lệch , 1 phần là do nó tính ăn gian thôi, pri 4 vẫn đang load nhé

Nghe mấy ổng này bảo thế cũng lo lo :D mới cạp hơi quen tay 1 chút mà nghe thế cũng nản :p

mình log 9 8 8 vào vẫn gõ bt :D hì hì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week