Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
làm cứ tưởng :D chúc mừng bác

mọi người update dùm soft XD còng tình trạng cant connec ko vậy
tui thấy tình hình ko khả quan tui out luôn rùi. ko mạo hiểm làm chi. cố quá thành quá cố thì chít. Tết nhất tới nơi rồi.:binhsua11:

vẫn thỉnh thoảng can't nhé :| kéo mãi nó vẫn thế, ảo thế nhỉ :( 5 vẫn load tốt

23 load tốt không sub soft asi

soft asian gõ 1 lúc 4 id pri 4, có 1-2 id tự pause là sao nhỉ :binhsua10: k mạo hiểm soft XD nữa :binhsua09:

Hello,

We moved. Please bookmark our new address pixandprofit.com
All accounts, balances and payments details are the same. There are many pictures to type right now, so do not hesitate to log in!

Best regards,
PixProfit team

Check mail đi mấy bác... mình nghĩ bị cant connect nhiều là do nó đang chuyển server qua đây rồi đó... chắc vào gọi bác Xuân Đức dậy chuyển qua trang này thôi...

Ai có số điện thoại bác Xuân Đức không gọi bác ấy dậy trợ giúp anh em với nào :binhsua10:

tình trạng sumit, canconect có tiến triển gì ko vậy ta

Có ai gặp trường hợp khi làm soft mới! ID cùng 1 mail mà ko làm được ko? Soft Asian nhé! :binhsua21:

Cái này độc nè....vậy 1id pri 1....add 10 lần...khỏi tốn acc...sướng phải biết :binhsua15:

Hello,

We moved. Please bookmark our new address pixandprofit.com
All accounts, balances and payments details are the same. There are many pictures to type right now, so do not hesitate to log in!

Best regards,
PixProfit team

Check mail đi mấy bác... mình nghĩ bị cant connect nhiều là do nó đang chuyển server qua đây rồi đó... chắc vào gọi bác Xuân Đức dậy chuyển qua trang này thôi...

Ai có số điện thoại bác Xuân Đức không gọi bác ấy dậy trợ giúp anh em với nào :binhsua11:

Cái này độc nè....vậy 1id pri 1....add 10 lần...khỏi tốn acc...sướng phải biết :binhsua15:
Xài Gmail mới được! Dùm mail id phụ đăng nhập õi thì được, add vào panel cũng được nhưng login trên soft Asian thì ko cho! :binhsua09:

MÌnh vừa gõ nửa tiếng 1 với 4 load như nhau luôn, vừa gõ vừa có bảng cmd ping đến google, mạng vnpt thì thấy như sau:

thỉnh thoảng cant connect => khi đó request timed out @@
gặp 1 tam giác

Tình hình sao rồi mọi người, soft XD có vấn đề j à?
mọi người than ban nhìu thế :(

5 có load ko mấy bợn ơi, ai đi qua update tình hình với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208