Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
Hello,

We moved. Please bookmark our new address pixandprofit.com
All accounts, balances and payments details are the same. There are many pictures to type right now, so do not hesitate to log in!

Best regards,
PixProfit team

check mail đi mấy bác... mình nghĩ bị cant connect nhiều là do nó chuyển server qua đây rồi đó... chắc vào gọi bác Xuân Đức dậy chuyển qua trang này thôi... :binhsua11:

Có ai có số điện thoại bác Xuân Đức không các bác ơi... gọi cho bác ấy dậy chuyển server nào mọi người ơi :binhsua21:

bi ban mất 1 acc đau cả lòng, cả đêm cực khổ cày cuốc mới dc $3 bị ban mất hết tức điên

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

tình trạng ko ổn định như bây giờ kô dám làm luôn sợ bị ăn ban lắm rồi

Mới vào trang pixandprofit.com kiểm tra tài khoản của mình, và ra thế này :)) là thế nào nhỉ các bạn :))

:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

5 >> hơi chậm xíu nhé FPT. Chán thiệt cứ làm đc 15' là bị out soft, có ai bị ko

nghe tin band acc giật gân mấy bồ mình nhột thật. suốt 6 tháng chiến pix chưa hề bị band là gì. đừng cố gõ bừa thì sẽ ko có gì đâu. 67 vẫn load đc

sao t xài soft xd mà vẫn làm đc nè. có điều thì thoảng cant connect thui. sau mỗi lần cant connect là 1 lần lặp lại vài code. sợ ghê. hix. giờ vào ktra cái đã. thấy gõ soft nó vẫn load đều, chưa có cái nào loading hết cả. Amen, cầu nguyện nào.

can't connect hoài luôn. vnpt. mà có lẽ ko fải do mạng

500 - Internal Server Error :| chán nhỉ, sao làm, làm rồi nó banned thì thì....

This site is best viewed with FireFox
Balance
updated periodically, not immediately

3.938

May quá chưa bị gì.
:binhsua08:

Bị can't connect là do pixprofit :|

Out cho lành :binhsua08:

500 - Internal Server Error vào pixandprofit.com kt thì ra cái nè. là sao ta?

nghe tin band acc giật gân mấy bồ mình nhột thật. suốt 6 tháng chiến pix chưa hề bị band là gì. đừng cố gõ bừa thì sẽ ko có gì đâu. 67 vẫn load đc

ai nói với bác là gõ bừa vậy :|. mạng lag và pix lag nên nó thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week