Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
oh my God. Balance
updated periodically, not immediately
1.085 chưa bị gì. may quá trời. mà sao m làm soft XD vẫn đc mà mọi ng.
thui hình này tạm nghĩ vậy.:binhsua08:

Hello,

We moved. Please bookmark our new address pixandprofit.com
All accounts, balances and payments details are the same. There are many pictures to type right now, so do not hesitate to log in!

Best regards,
PixProfit team

check mail đi mấy bác... mình nghĩ bị cant connect nhiều là do nó đang chuyển server qua đây rồi đó... chắc vào gọi bác Xuân Đức dậy chuyển qua trang này thôi...

Ai có số điện thoại bác Xuân Đức không gọi bác ấy dậy trợ giúp anh em với nào :binhsua21:

sumit canconect....kiểu này lặp đi lặp lại 1h 3,4 lần....1 lần 1,2 phút...coi chừng dễ ăn ban:binhsua21:

cả ngày hôm qua cặm cụi gõ đc 12$, sáng dậy thấy thế này, có nản k
oài, banned sao bác? trùi ui là trùi, đen đủi quá à, tui phải vô gr hôm qua gõ coi thử xem sao. lại Amen, cầu chúa. hicc:binhsua21:

thêm 1 nạn nhân nữa trời ơi... pix ơi là pix, nó làm thế để banned $, thôi anh em nghỉ tay đã nào... khi nào mạng tốt thì làm, đình công pix đê... :(:binhsua23: may là mình chưa bị 3.9$ vẫn còn y nguyên, anh em hạn chế vào làm đi nào. Hạn chế soft xuân đức nhé. Tình hình có vẻ k ổn chút nào.

This site is best viewed with FireFox
Balance
updated periodically, not immediately

3.938

Vẫn y nguyên @@ ... cầu trời phù hộ nó đừng trừ em, a men. :))

oài, banned sao bác? trùi ui là trùi, đen đủi quá à, tui phải vô gr hôm qua gõ coi thử xem sao. lại Amen, cầu chúa. hicc:binhsua21:
thêm 1 nạn nhân nữa trời ơi... pix ơi là pix, nó làm thế để banned $, thôi anh em nghỉ tay đã nào... khi nào mạng tốt thì làm, đình công pix đê... :(:binhsua23: may là mình chưa bị 3.9$ vẫn còn y nguyên, anh em hạn chế vào làm đi nào. Hạn chế soft xuân đức nhé. Tình hình có vẻ k ổn chút nào.
2012-01-17 $14.00 payment done to Liberty Reserve U8010995
2012-01-16 $12.00 payment done to Liberty Reserve U8010995
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

may quá, vẫn còn nguyên 6$.:binhsua16:

tớ có 3$ hôm qua mới kêu order payment, hiện giờ ko biết sao nữa, để login vào xem nó sống hay chết hic hic :binhsua22:

2012-01-17 $14.00 payment done to Liberty Reserve U8010995
2012-01-16 $12.00 payment done to Liberty Reserve U8010995
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
bó tay bác này. cứ đầu độc a e hoài, tình thế thì đang ngàn cân treo sợi tóc. hicc.

mời pro xem post #92 :))
chả hỉu sao tối qua 4h mình đi ngủ nó chưa pay mà mới vào xem lại thấy đc pay, hài ghê, tiền về ví liền luôn mới ghê

làm cứ tưởng :D chúc mừng bác

mọi người update dùm soft XD còng tình trạng cant connec ko vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208